Qlinkgroup | Toàn tập về dự án Qlinkgroup | Mọi thắc mắc về Qlink post tại đây

Status
Not open for further replies.
soft XD lỗi hay sao mà cứ gõ bị time out liên tục, có ai bị giống mình hok. mấy bạn gõ soft nào thế.

dạo này qlink load sao chậm thế nhỉ? có ai bị giống mình ko? àh cho mình hỏi giờ nó có còn phân biệt chữ hoa thường nữa không thế? cảm ơn

dạo này qlink load sao chậm thế nhỉ? có ai bị giống mình ko? àh cho mình hỏi giờ nó có còn phân biệt chữ hoa thường nữa không thế? cảm ơn
ko nhé bạn, cứ thường mà phang

các bác hướng dẫn dùm em cách tạo tk qlink voi, em co pannel chính roi, mà chuq biết tạo thành viên

các bác hướng dẫn dùm em cách tạo tk qlink voi, em co pannel chính roi, mà chuq biết tạo thành viên
ấn vào employees sau đó nhấn add new candidate hoặn nhấn thẳng vô candidates lun

cảm ơn bác, mà hinh như bị lỗi sever gi do hay sao internal server error , khoonhg dang kí acc con được. CHo em hỏi bây giừ tạo acc có cần text code khong ah? em mới vào nghề nên gà quá, các bác thông cảm

Last edited by a moderator:
cảm ơn bác, mà hinh như bị lỗi sever gi do hay sao internal server error , khoonhg dang kí acc con được. CHo em hỏi bây giừ tạo acc có cần text code khong ah? em mới vào nghề nên gà quá, các bác thông cảm

hok cần text code, bị internal cứ F5 1 hồi là đc, mà bạn để chế độ english đó

cho mình hỏi thêm là khi dky tk con xong thi phần tk thanh toán để trống và nó sẽ được tính vào tk chính phai khôg? mình thấy ở mục employsee nó liệt kê luon tài khoản chỉnh phải k bạn? mới làm lần đầu nên gà quá sợ sai lại uổng công. Mong bạn giả đáp. thansk!

cho mình hỏi thêm là khi dky tk con xong thi phần tk thanh toán để trống và nó sẽ được tính vào tk chính phai khôg? mình thấy ở mục employsee nó liệt kê luon tài khoản chỉnh phải k bạn? mới làm lần đầu nên gà quá sợ sai lại uổng công. Mong bạn giả đáp. thansk!

Tất cả những gì mà bạn hỏi "phải không" đều là "phải" hết đó:D
Chiến mạnh vào, sẽ không uổng công đâu ;))

các bác cho hỏi cái, em gõ đc hơn 1k code trong khoảng 00h-6h (h VN) mà sao đc có từng này

các bác cho hỏi cái, em gõ đc hơn 1k code trong khoảng 00h-6h (h VN) mà sao đc có từng này

Mỗi giờ có mỗi rate, bạn cứ gõ và đợi đến cuối tuần, sẽ có bảng tổng kết cụ thể cho bạn nhé.

giờ mới thấy sức mạnh của qlink. tổng cộng:
Your team current bonus for 26/10-29/10 captchas: 190.8000 US¢
Your personal bonus for 26/10-29/10 captchas: 190.8000 US¢

190$ thưởng, cứ 1k code = 0.2; 10k code = 2$; 100k code= 20$ ; 1M code= 200$.
vậy là 3 ngày gần 1 triệu captcha được giải quyết, kinh thật:binhsua96:

giờ mới thấy sức mạnh của qlink. tổng cộng:
Your team current bonus for 26/10-29/10 captchas: 190.8000 US¢
Your personal bonus for 26/10-29/10 captchas: 190.8000 US¢

190$ thưởng, cứ 1k code = 0.2; 10k code = 2$; 100k code= 20$ ; 1M code= 200$.
vậy là 3 ngày gần 1 triệu captcha được giải quyết, kinh thật:binhsua96:

190.8000 US¢ Cái này là 190 xu lẻ 8 cắc, mà 100 xu = 1 đồng Mỹ kim. Vậy chi, có 1.9$ thôi. Ở đâu ra 190$ dữ vậy ta :D

190.8000 US¢ Cái này là 190 xu lẻ 8 cắc, mà 100 xu = 1 đồng Mỹ kim. Vậy chi, có 1.9$ thôi. Ở đâu ra 190$ dữ vậy ta :D

chuẩn rồi, kí hiệu cent chứ ko phải dola. :binhsua46: tiếc ngẩn ngơ.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week