Qlinkgroup | Toàn tập về dự án Qlinkgroup | Mọi thắc mắc về Qlink post tại đây

Status
Not open for further replies.
vd mình solo sao có bao nhiêu mem đc bạn.Và mình cũng k có link :(

Vấn đề này nan giải nha! Dạo này ko nói có bao nhiêu công nhân và ko có link nó ko cho đăng kí :(

vd mình solo sao có bao nhiêu mem đc bạn.Và mình cũng k có link :(

Mà solo thì bạn chơi captchatypers đi. Rate tốt mà!

captchatypers ban ngày load chậm lắm anh :(, níu dùng soft, ban ngày log 5-10 acc ok chưa anh?

Anh đánh nó bằng soft xiao, ban ngày làm 5 acc load vèo vèo! :( tối thì a gõ có 3 acc à!

Mấy bác cho hỏi

Tình hình là dạo này có phải Qlink ăn gian nhiều ko nhỉ. có dạo mình đánh quá trời mà sao nó ko cập nhật điểm cho mình nhỉ. bác nào có kinh nghiệm chỉ mình với !! thanks

Tình hình là dạo này có phải Qlink ăn gian nhiều ko nhỉ. có dạo mình đánh quá trời mà sao nó ko cập nhật điểm cho mình nhỉ. bác nào có kinh nghiệm chỉ mình với !! thanks

Bạn làm qlink trên soft nào. Nếu như làm panel soft add nhiều acc thì khi load nhanh bạn làm 2-3 acc nó mới cập nhật đủ điểm cho bạn!

mình làm trên BUBU thấy ổn mà, đâu có ăn gian j đâu, chỉ thấy chính mình chơi gian thôi:binhsua01:

chủ topic có cái PANNEL LR k cho xin 1 cái :))

Vẫn cập nhật đều mà bạn, hoặc có lẽ hôm nay nó bị lỗi gì thôi

chủ topic có cái PANNEL LR k cho xin 1 cái :))

Hôm kia vừa mới xin cái panel LR nó nt lại thế này:

Sorry we have no more room available on LR payment system.
Please provide us PayPal or GaF Id to setup your account.
If you have any further questions, feel free to contact us.
Nhưng bạn mình đăng kí được, vừa gửi mail lại cho nó rồi. Hên xui quá! :binhsua123:

AE nhà mình ai đã đăng kí bằng LR đc cho bí quyết cái đi. Mình cập nhật lên #1 luôn :binhsua122:

AE nhà mình ai đã đăng kí bằng LR đc cho bí quyết cái đi. Mình cập nhật lên #1 luôn :binhsua122:

Thì gửi mail nói nó paypal đang bị limit, ko có tài khoản GaF gì đó, mà GaF là cái gì thế nhở :binhsua117:

Thì gửi mail nói nó paypal đang bị limit, ko có tài khoản GaF gì đó, mà GaF là cái gì thế nhở :binhsua117:

GaF chắc là tài khoản thanh toán gì đó của nó. VN mình ko nghe nói trơn. :binhsua104:

Bạn làm qlink trên soft nào. Nếu như làm panel soft add nhiều acc thì khi load nhanh bạn làm 2-3 acc nó mới cập nhật đủ điểm cho bạn!

mình làm trên panel soft.mà chỉ add đc một acc thôi.cái qlinkclient.exe đó.ko hiểu sao thấy nó lâu cập nhật điểm lắm

ví dụ như hôm qua nè.mình làm nhiều mà ko thấy cập nhật.sáng nay vô lại cũng chưa thấy có điểm nữa

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week