Quá Hay Quá Mùi Hãy Về Với Đội Anh

:m016: pé này miền Tây là mình chờ pé lớn liền

:binhsua85: lấy trọn cảm xúc người nghe :binhsua74:

- - - Updated - - -

:m016: pé này miền Tây là mình chờ pé lớn liền

:binhsua72: mi đnh5 đụt khoét tâm hồn bé à :binhsua72:

CÒn đâu là tuổi thơ :binhsua72: , Bắt em nó hát mấy bài này chi thế . Mới 10 tuổi mà bắt em nó giã cờ cảm xúc rồi ...
Hát thì có hay nhưng nhỏ bgk diễn xuất như thật

Last edited by a moderator:
CÒn đâu là tuổi thơ :binhsua72: , Bắt em nó hát mấy bài này chi thế . Mới 10 tuổi mà bắt em nó giã cờ cảm xúc rồi ...
Hát thì có hay nhưng nhỏ bgk diễn xuất như thật

Sao bít em nó giả vờ, nhạy cảm và sâu sắc trước tuổi ko phải là tội vì mỗi người 1 hoàn cảnh sống thím ạ. :binhsua01:
Diễn xuất biểu cảm nếu giả vờ thì vẫn là cố tỏ vẻ, còn cái này cảm xúc tự nhiên cảm động rơi nước mắt mà kêu giả vờ :binhsua79:

Sao bít em nó giả vờ, nhạy cảm và sâu sắc trước tuổi ko phải là tội vì mỗi người 1 hoàn cảnh sống thím ạ. :binhsua01:
Diễn xuất biểu cảm nếu giả vờ thì vẫn là cố tỏ vẻ, còn cái này cảm xúc tự nhiên cảm động rơi nước mắt mà kêu giả vờ :binhsua79:
Thế em nó có sống ở nước lũ đâu , éo giã vờ là gì :binhsua01:
Theo tôi 99% ca sĩ là giã vờ :binhsua02:

Thế em nó có sống ở nước lũ đâu , éo giã vờ là gì :binhsua01:
Theo tôi 99% ca sĩ là giã vờ :binhsua02:

Giống như tình yêu vậy, cùng 1 thằng mà thím thì ghét còn tui lại yêu điên cuồng :binhsua01: thím ko là tui sao hiểu được cảm xúc nè :binhsua01:

Giống như tình yêu vậy, cùng 1 thằng mà thím thì ghét còn tui lại yêu điên cuồng :binhsua01: thím ko là tui sao hiểu được cảm xúc nè :binhsua01:
Giống 1 thằng hát cảm động lắm hát ngôn ngử quê hương nó hát 1 hồi cả đám khóc sướt mướt vỗ tay ầm ầm mặt dù éo hiểu nó hát cái gì . 1 hồi hỏi hóa ra 1 hồi nó bảo bài hát vui chúc tết ...
p/s : ghét là đúng rồi . tôi có pede đâu ?

Last edited by a moderator:
Giống 1 thằng hát cảm động lắm hát ngôn ngử quê hương nó hát 1 hồi cả đám khóc sướt mướt vỗ tay ầm ầm mặt dù éo hiểu nó hát cái gì . 1 hồi hỏi hóa ra 1 hồi nó bảo bài hát vui ăn tết ...
cái lý lẽ ở đâu thế :binhsua75: hí hí :binhsua78:

- - - Updated - - -

nghiêm túc mà nói thì tui thấy em này giọng hát điêu luyện với cả cảm xúc cũng sâu sắc dạt dào nên thấy rung động thui, ý kiến cá nhân ai nghĩ khác thì kệ :binhsua03:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week