• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Quả Óc Chó 200k/1kg VTB - VCB - DAB - Agri - PM - WMZ - PP

Status
Not open for further replies.
nghe tên thấy ớn quá :D

quả này ăn sống hay phải chế biến nửa cậu, để hỏi lại bà xã mình xem, thấy lạ lạ, tính mang về bán :)
quả này ăn luôn bro à, thường thì chỉ ăn không thôi , muốn lạ lạ có thê linh với óc heo

úp 3 kg đầu tiên vào nam :3 cho một bạn nam giấu tên hihi

mình ko mua kịp nhe cậu, qua lễ mình lấy 1 it :)
ok bro nào mua cứ hú em khi nào cũng oke, đơn hàng nhớn nhớn > 2kg là có sale keke

lên

đặt hàng cho cuối tuần để nhận hàng đầu tuần nào :3

Quả óc chó nghe wen lắm rồi , cái quả này nó có nhiều dầu nên ăn rất béo , chỉ dùng cho người ốm thôi nha , mập ăn là dư luôn đó :D

Sell quả óc chó 200k /1 kg - trung gian @cuipap1984 mình sẽ nhận tiền khi nào các bạn nhận được hàng
Hỗ trợ thanh toán qua : VCB - VTB - DAB - AGri - Pm - WMZ- Paypal (verified)
Mình mua trực tiếp của các gia đình trồng tại các xã của huyện vùng cao Đồng Văn - HGiang, đảm bảo chính hãng, k tẩm ướp hóa chất, hàng đặc ruột, thơm bùi, k sâu mọt.
Có 2 loại loại nhỏ - đặc ruột hơn - 200k/1kg, loại lớn đẹp - rỗng ruột hơn - đắt hơn - 230k/1kg (khuyến khích mua loại nhỏ vì loại to ngoài đẹp chả đc ích lợi mẹ gì )
Mình gửi qua đường bưu điện or ô tô, giá cước các bạn chịu, bạn nào mua sll hô trợ cước luôn. Vì quả giá đắt nên có thể gửi tiền chỗ anh @cuipap1984 rồi thanh toán cho mình khi nhận được hàng.
Về công dụng thì toàn cái tốt :D : cho bà bầu - người tiểu đường - thanh niên đẹp trai yếu đuối - trẻ con bla bla
Úp hàng nóng :D
Lên cái cho quả óc chó VN. Hiện đã tích hợp cổng thanh toán Paypal. Giá cả thế nào thì chủ topic quyết định :p

Up đã thêm 3 cổng thanh toán PP - wmz - pm , hãy rinh ngay 1 cân về ăn thử để cảm nhận, đầu tư cho sức khỏe không bh là thiệt nào !

thấy dạo này ae toàn bán đặc sản quê mình, chắc mai e cũng phải làm toppic bán nem chua kiếm thêm ít thu nhập mới đc :rolleyes:

thấy dạo này ae toàn bán đặc sản quê mình, chắc mai e cũng phải làm toppic bán nem chua kiếm thêm ít thu nhập mới đc :rolleyes:
đói dài răng nên mới phai thế này huhiu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week