Quán cơm 2.000 vnd giữa lòng sài gòn - đậm chất nghĩa tình

thật là ý nghĩa . đọc mà cay cả mắt :( . mình cũng là sv ko khá giả gì . vẫn mong sẽ làm dc j đó cho những hoàn cảnh như vậy mà chưa dc . giá như quán cơm đó ở gần đây mình có thể giúp dc đôi việc vặt nhỉ :">

thật là ý nghĩa . đọc mà cay cả mắt :( . mình cũng là sv ko khá giả gì . vẫn mong sẽ làm dc j đó cho những hoàn cảnh như vậy mà chưa dc . giá như quán cơm đó ở gần đây mình có thể giúp dc đôi việc vặt nhỉ :">

Dịch vụ bán giấy ăn - chuyên dùng lau nước mắt đây :binhsua45: giá rẻ bất ngờ - đọc bài này tốn mấy cuộn giấy rồi :binhsua46:

Thiết thực hơn nhiều so với bao nhiêu kẻ cứ hô hào ủng hộ người nghèo rồi k thấy tiền cho người nghèo đâu.
Ở HN có những chỗ thế này k nhỉ.... mình cũng muốn đi phụ.

Xã hôi vẫn còn rất nhiều người tốt

khi nào jss và zeek sờ cam chắc em cũng mò ra đóa ăn để sống wa ngày :binhsua37:

khi nào jss và zeek sờ cam chắc em cũng mò ra đóa ăn để sống wa ngày :binhsua37:

các bạn chỉ bjk nghĩ như zậy sao
tại sao hok nghĩ rằng hiện giờ bạn ủng hộ zô đó mà chỉ nghĩ khj hok còn ăn bạn mới tới đó

Xã hội cần có những người như thế này thì đảm bảo Việt Nam sẽ nhanh chóng trở thành 1 cường quốc như Bác Hồ đã nói . Câu nói : Người nghèo cũng có lòng tự trọng của người nghèo thật là 1 câu nói đi sâu vào lòng người . Không phải ai cũng hiểu được câu nói này .

thật tuyệt quá, các đại gia MMO góp $$$ mở một quán cho người nghèo đeeeeeeeeeeeeeeeeee:binhsua44:

ôi nhưng tấm lòng hảo tâm, tuyệt quá, nếu ở đó mình sẽ đến ủng hộ ít nghiều cho người nghèo, tưởng mình nghèo mà vẫn còn nhiều người khổ quá :((

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week