Tutorial Quan Vịnh Phong - Tuyển Student vào Group & Hướng dẫn kiếm 100$/tháng với Fanbox

quanvinhphong

Junior
Reactions
182
MR
0.055
Hướng dẫn kiếm 100$/tháng với Fanbox.com

View attachment 26911
View attachment 26912 15795292_1.jpg

Nick trên Fanbox của mình là - Quan Vịnh Phong

Hiện tại Fanbox đang rất Hot và kiếm tiền rất dễ, nhưng phải có sự kiên trì, và phải biết cách chiến thì mới có tiền nhé.

Có nhìu bạn chơi ko đúng cách thì chắng kiếm dc xu nào, hoặc kiếm dc thì rất ít, đó là do các bạn chưa hiễu rõ cách chiến sao cho hiệu quả.

Bây giờ mình sẽ tuyển 10 bạn tham gia và đào tạo cách kiếm 100$/tháng với Fanbox.

Điều kiện tham gia:
- Có vốn đầu tư tối thiểu 35$/tháng để lên PU Vàng. Số tiền này sẽ được thu hồi sau 4 tháng, ko mất xu nào đâu nhé.

Quyền lợi khi tham gia cùng mình:
- Được tham gia Group tag ảnh, để tăng thêm tu nhập từ Sharing Photo.
- Được tham gia Offline định kỳ hàng tháng nếu bạn ở TPHCM.
- Được chia sẻ những bí quyết riêng để nhanh thu hồi vốn đầu tư.
Và nhìu quyền lợi khác nữa,...

Ai muốn tham gia thì pm Facebook nhé. Quan Vịnh Phong

Ai chưa có acc Fanbox tham gia vào Group cùng mình sẽ được cấp acc Fanbox miễn phí.

Last edited by a moderator:
Fanbox dạo này đang hot nhỉ, up lên nào

Mình có nick fanbox nhưng chỉ là PU trắng. Cho mình vào group FB để kết bạn được không bác

Như vậy thì sau 4 tháng mới lấy lại được 35$(có thể có dư thêm). Chỉ dành cho ai kiên trì nhé. Có thể tháng thứ 1,2,3 sẽ ko có gì hết.

Như vậy thì sau 4 tháng mới lấy lại được 35$(có thể có dư thêm). Chỉ dành cho ai kiên trì nhé. Có thể tháng thứ 1,2,3 sẽ ko có gì hết.

Làm việc nhàn thì cái giá phải đổi cũng phải tương xứng thôi
Nhưng sau 3 tháng sẽ thấy kết quả thì cứ làm :3

Ko phải thế đâu nhé. Nạp vào Fanbox mỗi tháng 35$ liên tục 4 tháng nhé. Và số tiền bỏ ra đó sẽ dc thu hồi sau 4 tháng. chưa kể thu nhập từ cách khoản khác như Blog, Photos, ADS....

Cũng không khó lắm đâu bạn à. Mình mới tham gia 1 tuần cũng kiếm được ngày 1$ rồi. Nếu kiên trì thì thu hồi vốn sau 2 tháng là hoàn toàn có thể vì chỉ tốn $ up lần đầu thôi

Cái này kiếm $ có rút được ko ? lúc trước 1 ngày kiếm dc 16$ mà nó éo cho rút mới đau =))

:m003: bị bơ cmnr :m040:

- - - Updated - - -

Cái này kiếm $ có rút được ko ? lúc trước 1 ngày kiếm dc 16$ mà nó éo cho rút mới đau =))

Min rút 25 ét nhá :binhsua57: 16 thì sao mà rút

Tiền IPL đi Boost hay ADS thì nằm mơ mới rút dc nhé. Chỉ dc rút Profit, chứ Vốn vay IPL là ko dc rút nhé.
Xem lại kiến thức Fanbox nhé.

- - - Updated - - -

:m003: bị bơ cmnr :m040:

- - - Updated - - -

Min rút 25 ét nhá :binhsua57: 16 thì sao mà rút

Bác Phong nói chuẩn men nè. Min pay 25$ qua Paypal và Séc, sau 2 tuần tiền về nhé,

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,522
173,697
Latest member
dangky4g

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week