Tutorial Quan Vịnh Phong - Tuyển Student vào Group & Hướng dẫn kiếm 100$/tháng với Fanbox

ở nhà hiện có 5 người đang chơi fanbox nè @.@ .. tiem net mà lap tới 5 ac pp lun !! cho hỏi rút séc ở viet nam mình dc ko !! và rut thì nhận sec và tiền như thế nào
ko dám rút = pp sợ limit cả đám

giờ đk để tạo acc FBox là gì nhỉ

lên PU vàng và 100$ là số tiền tối thiểu các bạn kiếm được nhé , mình chỉ lên PU trắng thôi, 1 tuần kiếm 70$ là bình thường nhé :) . Mọi người add YH quan_vinh_phong ,ổng sẽ hướng dẫn cách chơi sao cho hiệu quả và quan trọng là rút được tiền dù ít dù nhiều nhé

Last edited by a moderator:
lên PU vàng và 100$ là số tiền tối thiểu các bạn kiếm được nhé , mình chỉ lên PU trắng thôi, 1 tuần kiếm 70$ là bình thường nhé :) . Mọi người add YH quan_vinh_phong ,ổng sẽ hướng dẫn cách chơi sao cho hiệu quả và quan trọng là rút được tiền dù ít dù nhiều nhé

student này thu nhập 1 ngày 11$ đó:)

student này thu nhập 1 ngày 11$ đó:)

Proff nè cho khỏi nghi ngờ :))

đậu móa trên face xin cái visa cả nữa tháng trời, 1 tuàn ngày nào cũng xin mà éo cho... nản nghỉ com mẹ cho rồi :binhsua33:

đậu móa trên face xin cái visa cả nữa tháng trời, 1 tuàn ngày nào cũng xin mà éo cho... nản nghỉ com mẹ cho rồi :binhsua33:

Là sao nhỉ ?
Xin visa làm gì vậy cậu?
Mình không có à ?

Là sao nhỉ ?
Xin visa làm gì vậy cậu?
Mình không có à ?

Visa là code của fanbox ...Cậu phải có mới chơi đc nhé ^^

Fanbox nó thiết lập giống như 1 mạng xã hội thật sự vậy

Có học viên , học viên tốt nghiệp , học viên cao cấp , đội trưởng , thượng nghị sĩ , chủ tịch ....blah blah

Visa ở ngoài đời thì là thẻ chuyển tiền :D ...Còn trong fanbox thì là mã du nhập vào vậy ^^!

À, thế mình có account rồi
Thì không cần visa nữa đúng không ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,525
173,698
Latest member
okvipchurch1

Most viewed of week

Most discussed of week