quanghuy1460 - [email protected] tên lừa đảo PP chuyên nghiệp

mozillaboy

Junior
Reactions
16
MR
0.000
Ngày hôm qua mình có 1 post đăng bán 105pp và tên quanghuy1460 đã pm yh mạo danh quanghuy1406 và đưa post thật của quanghuy1406 lên do thiếu cảnh giác mình đã bị lừa 105pp.
sau một hồi check choác như thật thì hán thực hiện giao dịch đến email pp: [email protected] . và rồi cuốn gói đi mất trong sự ngỡ ngàng bàng hoàng của mình .. tsb :)) mình cũng không định làm to chuyện này lên nhưng vì sau khi post bài tại topic thật của quanghuy1406 có một số anh em ý kiến với mình rằng tên này đã lừa pp của rất nhiều anh em trong 4rum. Thì mình cảm thất thật sự bức xúc và đã điều tra đc 1 số thông tin của tên này .. hiện tại đang sống ở Huế có số điện thoại và địa chỉ .. Không biết hắn có phải là người huế không nhưng thật sự tên này làm mất hình ảnh của người huế trong mắt mình rồi. Bài viết này một phần giúp để anh em biết thêm 1 tên lừa đảo 1 phần cung cấp thông tin kẻ lừa đảo cho anh em nào ở khu vực huế muốn tìm lại tài sản. Chấm hết.
tái bút gửi quanghuy1460: ở hiền gặp lành, tuy mình bị lừa đảo nhưng nhờ đó mới biết có nhiều người tốt giúp đỡ, còn chú thì rồi sau này trên đường đời của chú khi gặp khó khăn sẽ gặp những người tốt hay người xấu ... rồi chú sẽ thấy.

Last edited by a moderator:
Thấy trong note có cái phần không kiện cáo gì hết mà cũng dispute được hả bà con, vậy sell hàng digital hay exchange money thì coi như nguy cơ bị mất cao lắm à. Có cách nào để không bị dispute k ta. Bữa giờ có sell 1 ít LR bằng Paypal, k biết có bị tụi nó dispute ko nữa. :binhsua117:

Bác mua LR bằng paypal ở site nào thế

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,238
Latest member
Cuacaocap

Most viewed of week

Most discussed of week