SCAM quangpm87 - Con nai vàng ngơ ngác

Status
Not open for further replies.
Ơ sao mấy bác cứ phải vào làm quan tòa nhỉ ?

Việc của ai nấy lo đi, và tôi bị ban hay ko có liên quan gì các bác ko vậy ? Vào làm anh hùng bảo vệ thằng 1 post join today à ?

Thêm nữa, rằng tôi đã nói rõ ràng, với thằng ranh con này ko làm sao tôi phải trả tiền cả, vừa là vì lý do đã nói, vừa là vì nó đưa cho 1 đống rác bắt mình trả tiền mà phải trả á ?

Đừng đùa !

Việc của ai nấy lo đi, và tôi bị ban hay ko có liên quan gì các bác ko vậy ? Vào làm anh hùng bảo vệ thằng 1 post join today à ?

Thêm nữa, rằng tôi đã nói rõ ràng, với thằng ranh con này ko làm sao tôi phải trả tiền cả, vừa là vì lý do đã nói, vừa là vì nó đưa cho 1 đống rác bắt mình trả tiền mà phải trả á ?

Đừng đùa !

thôi @quangpm giải quyết êm nhé nghe nói @What cũng mượn ông 25$ gì đó giờ có trả hay ko tùy @quangpm nhé mà nói nhiều quá cũng ko nên

@quangpm refund lại $ cho thread nhé !

Scam mà giả con nai vàng ngơ ngác, giả làm quân tử, viện đủ lý do để chậm trễ hoàn tiền... để người ta chờ... chờ đến bao giờ đây, hứa với hẹn, tuần sau ngày mai, ngày mốt.

Hỏi ngu chút AMZ là cái chi mô vậy mọi người, làm sao cày được?

Last edited:
Visa, master, amex còn thiếu dis nữa ......vãi cả scam........................:D

vừa là vì nó đưa cho 1 đống rác bắt mình trả tiền mà phải trả á ? Đừng đùa !
Rác là Châu Chấu / Cào Cào chết à?

What bán Cào cào cho @quangpm, mà @quangpm báo là Cào cào chết... xử sao giờ hay để 2 bên tự xử đi? Chuyện này cũng lôi vào forums được thật là %#$(%^&$ER@

@What : chú anh anh em em ngọt sớt, trước ngày gd vài triệu anh còn trả chú đc, tại sao có vài trăm k anh ko trả chú ? Chú ko tự hỏi à ?

Chú sống ra sao để người khác đối xử với chú như vậy ?

Dùng mọi thủ đoạn, từ fake nick Yahoo đến dùng SDT ảo để quấy rầy, spam tin nhắn đt của anh, và giờ là xài trò này á ?

Anh nói chú nghe, ở forum này anh ko có tiếng nói nhiều, bởi vì anh ít khi post trên này, nhưng ai đã gd với anh đều biết anh là người ra sao, làm ăn thế nào. và thêm nữa là anh cũng chẳng gd nhiều người đến nỗi anh mày phải sợ cái topic này :)

Đơn giản thôi, tặng chú 1 câu : "Người khác anh mày 1 xu cũng trả, còn riêng dạng ranh con bon chen như mày thì 1 xu anh cũng *** trả"

@all : xin lỗi vì lời lẽ hơi quá, trời đang rét mà mình thì hơi nóng :))
@quangpm
Lý do à !
Không trả hay khất thì nói mẹ nó hẳn ra : Anh đang túng chú mày để khi nào anh có anh trả
Làm sao phải không nghe máy !
Làm sao phải không trả lời tin nhắn
Làm sao lại *** reply yahoo thế !
Kêu 11 h anh về anh đưa rồi mất tích à
Văn anh hay vãi loằn !
@all Sorry hơi bậy

Đừng đùa !
1 Post join today thì có vấn đề gì à !
Vấn đề ở đây là anh có đầy đủ bằng chứng chú Scam anh !
Còn tin nhắn rác thì chú hãy tự nhìn cái bản mặt chú đi, chú kêu 11h chú trả anh. rồi chú mất tích, anh liên lạc *** được anh mới làm thế, chú Scam anh anh mới phải Report để mọi người tránh xa cái bản mặt chú ra đấy !
Còn chú nói anh trẻ ranh hả ? OK ! anh trẻ ranh, anh kém chú 10 tuổi đấy, thế mà chú lại SCAM thằng trẻ con kém chú 10 tuổi ! Chú xem lại bản thân chú đi
QUANG Ạ !

Rác là Châu Chấu / Cào Cào chết à?

What bán Cào cào cho @quangpm, mà @quangpm báo là Cào cào chết... xử sao giờ hay để 2 bên tự xử đi? Chuyện này cũng lôi vào forums được thật là %#$(%^&$ER@
Chết đâu mà chết hả bác !
1 đống rác là 1 đống SMS !!!!!!!!!!!!!!!!!! Tin nhắn rác :D
Bình thường em bán hàng vẫn Charge hàng nếu khách báo DIE mà ^^!

Chú Quang @quangpm đang bán Paypal bên kia kìa
http://mmo4me.com/threads/account-paypal-limited-180-days.141508/

Bác quangpm trả tiền cho người ta đi $30 hay $55
Đã là SCAM thì làm gì có chuyện trả tiền hả bác :D
Con người mà, uy tín đến đâu cũng có 1 ngày trở thành SCAMMER thôi !!!!!!!
Được cái là lần đầu tiên em bị SCAM quả vớ vẩn thế này, SCAM em thì chỉ có thiệt thôi :D
Thứ nhất : Em bán hàng quá rẻ !
Thứ hai : Luôn Charge hàng nếu khách báo DIE, cả kể là nhiều đến đâu vẫn Charge đủ !
Thứ ba : Thi thoảng em Bonus
Thứ tư : em luôn cho tiền lẻ, VD mua 55$ em chỉ lấy 50$
Thứ năm : Nợ lần thoải mái ( dưới 50$ trả hết nợ rồi mua tiếp )
Cơ mà *** hiểu chú QUANG nghĩ gì lại SCAM em, chắc là nghĩ hưu nên ..... Hoặc bần cùng sinh đạo tặc : ))
Đã SCAM còn lên đây ra cái vẻ ANH HÙNG nữa chứ ! Em Khinh Bác ạ !!!!!!!!!

up cho anh em thấy, mình nghĩ người bán đã biết bị scam rồi, k cần tiền mà người ta cần cảnh báo cho anh em cẩn thận thôi, chứ số tiền đó k lớn, v61n đề danh dự 1 người thì khác

up cho anh em thấy, mình nghĩ người bán đã biết bị scam rồi, k cần tiền mà người ta cần cảnh báo cho anh em cẩn thận thôi, chứ số tiền đó k lớn, v61n đề danh dự 1 người thì khác
Chuẩn đó bác !
Em gọi điện không nghe máy, nhắn tin không trả lời, yahoo cũng không reply, vài hôm như thế là em biết ăn quả cam rồi :D
Cơ mà nó vẫn cứ tỏ cái vẻ Anh Hùng Giấy ra chứ, nó càng Nói, càng Nguy Hiểm, Em lại càng Khinh !!!!
Em Khinh cái bản mặt, lúc ngồi nói chuyện mặt rất hiền lành, luôn tỏ vẻ hài hòa, rồi 1 ngày thành con Cáo Già !!!
Nghe cái câu Bon Chen, em chỉ muốn ỉa vào mặt nó thôi, rất tiếc là không thể...
" Anh *** phải dạng Bon Chen vài chục $ của chú - Anh chỉ SCAM vài chục $ của chú thôi : )) "
Nguy Hiểm !!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week