Quay bánh xe may mắn của Kaspersky để nhận nhiều quà tặng hấp dẫn

Mình xin được giới thiệu về chương trình này:
Tên chương trình: Bánh xe may mắn mùa Giáng Sinh
Thời gian: 01/12/2014 đến 21/12/2014
Phạm vi: toàn quốc
Giải thưởng:
  • 01 Giải cống hiến: Máy tính bảng Ipad Air 2 Wifi 16Gb
  • 50000 Quà tặng độc quyền: Bàn phím bluetooth, Balo laptop, Headset đa năng, bản quyền 1 năm KAV, KIS,.. cùng rắt nhiều quà tặng hấp dẫn khác

Link tham gia:
BÁNH XE MAY MẮN

Nếu chưa là thành viên, bạn có thể đăng kí qua tài khoản Facebook hoặc Google+, sau đó đăng kí tham gia chương trình.

Kinh nghiệm từ lần trước: Để xác suất nhận quà cao hơn các bạn làm như sau:
  • Ấn vào bảng xếp hạng ở góc cuối của thanh menu trên cùng
  • Ở phần danh sách nhận quà, các bạn để ý nếu những ngưòi trùng giải gần đây đều là +5Kpoint thì không nên quay ngay lúc đó, xác suất quay được thấp
  • Bạn có thể trực vào những giờ "cao điểm", như lần trước thì mình trực khoảng 08h00'00"" tròn hoặc buổi chiều là 17h00'00", khi đó bạn vào danh sách nhận quà gần đây sẽ có rất nhiều ngưòi trúng giải, đó là lúc bạn nên nhanh chóng quay đi nhé, nếu mà mạng lác do nhiều người cùng chơi thì có thể chọn thời gian sớm hơn vài giây, chẳng hạn 07h59'55"
  • Mình nghĩ lần này chắc cũng vậy, các bạn chú ý quan sát những lúc nào là giờ đúng xem có phải là lúc cao điểm "xả hàng" không nhé.

Bạn nào cao thủ hơn xin đừng chặt chém gì mình nhé
, post lên để mọi người được nhận nhiều quà hơn càng tốt

Post cái ảnh demo nhé:

quà mình nhận được
capture-png.42571

Last edited:
Cái này chơi khó lắm lần trước chơi mãi mà ko đc cái gì :D

yêu cầu quyền post facebook? link không từ kas, không có https,... bắt nhập thông tin cá nhân :S thôi ghê quá k chơi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,521
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom