Ask Quay trở lại Offer

Status
Not open for further replies.

banhbao80

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Chào các bạn,

Mình bỏ offer đã lâu. Nhưng do làm ăn thua lỗ, nợ lần chồng chất. Bây giờ quay lại làm offer kiếm tí cháo. Không biết đợt này làm mấy site point nào trên PC nhỉ? Mấy site Sonicads, Radione, superrewards, paymentwall, matomy, superrewards, ... còn site nào kiếm được không các bạn? Tự solo trên pc lấy $ nuôi cháu nhỏ. Cám ơn các bạn nhé.

Chào các bạn,

Mình bỏ offer đã lâu. Nhưng do làm ăn thua lỗ, nợ lần chồng chất. Bây giờ quay lại làm offer kiếm tí cháo. Không biết đợt này làm mấy site point nào trên PC nhỉ? Mấy site Sonicads, Radione, superrewards, paymentwall, matomy, superrewards, ... còn site nào kiếm được không các bạn? Tự solo trên pc lấy $ nuôi cháu nhỏ. Cám ơn các bạn nhé.
welcome
tình hình off PC giờ cũng hơi nản :(

mấy site đó đang ngon á thớt. vào quất mạnh đi thớt ơi :)
Hồi xưa ăn đc còn gì nữa. Lâu lâu ko chơi nên hỏi lại mọi ng xem còn chiến đc ko ý. Thấy các bạn thảo luận về làm of trên ios vs android mà ko biết làm đây. :( Chẳng có lẽ pc bh ko ăn đc sao?

khổ bác quay lại lúc khó khăn :(

Chào các bạn,

Bác nhận e làm đệ đi. Có site nào em ké với :D

Chào các bạn,

matomy

quay đầu là bờ :D đừng cố đi ra biển khơi mà bắt con cá lớn :v

@emyeusss7 , @chikhang0 matomy khó reg quá... tất cả mấy net kia đều ko ăn đc nữa à b?

@TienZenDa mình đang còn chao đao đây.
@boykocodon , @andros6848 cháo còn đang bú ti, nên muốn có sữa phải chăm cả mẹ nó nữa đấy =((
matomy có 1 ng đang bán acc theo kiểu reg theo info luôn đó, full domain mail skype, nó bán 150$, muốn thử thì quất thui

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,670
Latest member
fb88208162

Most viewed of week

Most viewed of week