[Question] Verify Paypal với Sacombank

oneday

Newbie
Reactions
58
MR
0.000
Tình hình là mình định làm cái thẻ Visa của Sacombank để ver + with ở Paypal. Mà mình search thấy có bài nói sacombank không ver được paypal có bài lại nói ver được .Do vậy không biết thế nào nên forum có ai ver PP được bằng sacombank thì cho ý kiến với ạ :"> . Tiện đây cho hỏi luôn khi with từ PP về VN thì rút về TK thẻ hay TK tiền gửi ạ . Thanks !
:">

Tình hình là mình định làm cái thẻ Visa của Sacombank để ver + with ở Paypal. Mà mình search thấy có bài nói sacombank không ver được paypal có bài lại nói ver được .Do vậy không biết thế nào nên forum có ai ver PP được bằng sacombank thì cho ý kiến với ạ :"> . Tiện đây cho hỏi luôn khi with từ PP về VN thì rút về TK thẻ hay TK tiền gửi ạ . Thanks !

- Verify được. Có điều kiện thì nên làm Visa ở các bank như ACB, Tech, Exim.
- Nên rút về tài khoản cá nhân (ATM hoặc Tiền gửi thanh toán).

Nên làm loại thẻ nào của Sacombank hả cậu . . .Visa có nhiều loại quá . ..

Last edited by a moderator:

Verify bình thường cậu nhé, rút về thẻ prepaid vẫn được bình thường nhé cậu, lúc trước tớ with là đúng 4 ngày có tiền.

mình nghe nói sacombank cbi sát nhập đấy, đc thì ra ACB làm cái prepaid có 15' thui.

Chỉ còn 3 ngày nữa để nhận được thẻ Visa Rêv miễn phí, hãy tham gia ngay để kiếm thẻ verify PP nhé

Visa All For You của sacombank đã ai veri paypal chưa

Kinh nghiệm của mình là trước khi làm hỏi ngân hàng trước .

hỏi thì cứ hỏi thôi, chưa chắc NH đã biết hết

veri được. Nếu k muốn chắc ăn thì làm 1 cái thẻ visa của eximbank đi, nạp vô 50k lúc lấy thẻ luôn. em dùng visa eximbank with từ pp về bank là 5 ngày là có tiền trong thẻ (trừ thư 7 chủ nhật nhe).

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,151
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week