SCAM Questra Holdings Inc - Questra.es

dùng chứng minh thư đấy, mà nói chung bản chất của verify là để nhận tờ hợp đồng.
Còn cái bảo hiểm của nó thì sao bác,chính sách bảo hiểm là gì thế
mà bác chơi trước có 2 ngày mà đã nhận hợp đống rồi à ? nhanh thế @@

Còn cái bảo hiểm của nó thì sao bác,chính sách bảo hiểm là gì thế
mà bác chơi trước có 2 ngày mà đã nhận hợp đống rồi à ? nhanh thế @@
Bảo Hiểm dùng để bảo toàn vốn cho các nhà đầu tư, Questra Holdings sẽ hoàn trả vốn trong vòng 365 ngày, bất kể chuyện gì xảy ra. Đấy là chỉ dự phòng thôi, chứ từ 2013, Questra trả hàng tuần từ 4-6% lợi nhuận.

Đang đợi cái kia lên 1% rồi đu theo mà thấy cái này ngon nên đu nữa. Cái này nhìn ngon hơn recyclix nhỉ. ít nhất cũng đc 16%/tháng

Đang chờ nó verfiy name với mail phát rồi dep

Đang đợi cái kia lên 1% rồi đu theo mà thấy cái này ngon nên đu nữa. Cái này nhìn ngon hơn recyclix nhỉ. ít nhất cũng đc 16%/tháng
nói chung để so sánh khó lắm, trừ khi 2 cái đó đều ở VN thì mình mới biết được cái nào hơn

Đang chờ nó verfiy name với mail phát rồi dep
đợi đi, verify adress(nhớ điền đủ cả Address for correspondence vào nhá, theo cấu trúc Việt Nam, Tỉnh, Huyện, xã..đường. còn address điền như bình thường đường, xã, huyện, tp tỉnh) hơi rắc rối chút nếu bạn cần thì sau khi gửi proof thì gửi thư support nó cho nhanh

Last edited:
Có hợp đồng các thứ cũng hợp lý dù nó scam mình thì cũng chịu :D

Ví dụ mình dep 100$ thì là 3 tuần được 12$ nó mới cho rút nhỉ

nó cứ đòi upload Passport thì làm sao hả bạn @@

đùa chứ , đầu tư trên mạng có gì là đảm bảo đâu , ôm tiền trong két còn có nguy cơ bị trộm nó vào khênh cơ mà :eek: . đầu tư và may mắn thôi .

nó cứ đòi upload Passport thì làm sao hả bạn @@
bạn up chứng minh thư lên là được, nó đòi id và address mà bạn. Đúng min 10 eur thì phải 3 tuần

đùa chứ , đầu tư trên mạng có gì là đảm bảo đâu , ôm tiền trong két còn có nguy cơ bị trộm nó vào khênh cơ mà :eek: . đầu tư và may mắn thôi .
may mắn 1 phần thôi bạn :D, nhưng nói chung đã đầu tư kể cả trên mạng hay ngoài đời thì đều có rủi ro rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week