Quỳnh Anh Shyn bức xúc vì ảnh chụp với HKT bị bàn tán

:m122: Can khựa thì liên quan gì đến mình , fan của nó phải của mình mà bức xúc . Nước mình tự do chứ đâu có ép buộc thần tượng đâu

Mà con này là con nào , hot girl của VN thì chả thiếu , quan tâm làm j

thì BOX CHAT mà anh,đăng lên đây chém gió chia sẻ anh em là chính ,bác nào quan tâm thì CM ^ ^

chả thấy có gì sai ở đây cả :binhsua85:

chụp vs ai là quyền của họ, ai ko thích là fan thì đừng là fan nữa, thế thôi

lúc trước hkt đạo nhạc, uh thì đạo nhạc nhưng họ cũng ko muốn thế , quản lý bắt làm thế, công ty đào tạo bắt làm thế

Ưng Hoàng Phúc, Khánh Phương, Bảo Thy, ngay cả đến Đan Trường cũng hát nhạc đạo um sùm 1 thời :binhsua76:

còn về tóc tai thì họ đã chỉnh sửa lại hình mẫu của mình rồi, mà cho dù tóc tai như trước thì cũng thua mấy a cây póp với gi póp :binhsua75:

P/s : mà chả biết sao mình lại mới nghe tên hót gơn Quỳnh Anh sin này lần đầu :binhsua75:

chả thấy có gì sai ở đây cả :binhsua85:

chụp vs ai là quyền của họ, ai ko thích là fan thì đừng là fan nữa, thế thôi

lúc trước hkt đạo nhạc, uh thì đạo nhạc nhưng họ cũng ko muốn thế , quản lý bắt làm thế, công ty đào tạo bắt làm thế

Ưng Hoàng Phúc, Khánh Phương, Bảo Thy, ngay cả đến Đan Trường cũng hát nhạc đạo um sùm 1 thời :binhsua76:

còn về tóc tai thì họ đã chỉnh sửa lại hình mẫu của mình rồi, mà cho dù tóc tai như trước thì cũng thua mấy a cây póp với gi póp :binhsua75:

thế lúc nó NỔI TIẾNG nó có sướng không ,bây giờ bày đặt chuyện của tôi mọi người quan tâm làm gì,CÓ GIÁ QUÁ CƠ,ghét cái thái độ khinh người,ăn cháo đá bát kiểu đó

P/S: tôi cũng chả phải fan của con này,nhưng ghét cái thái độ

Nó là người, làm gì mặc mịa nó, rảnh quá đi soi mói làm gì , khi nào nó phạm pháp hay ảnh hưởng đến cuộc sống người khác gì hẵng lên tiếng . Còn chuyện thằng thớt viết là chuyện cá nhân người ta, xăm soi hơn con đàn bà làm gì . Mấy chuyện rẻ tiền cũng post

Lãng xẹt, họ chụp với ai có liên quan gì mấy ống đó đâu nhỉ, thậm chí họ yêu 1 người, cưới 1 người nhưng sinh con với 1 người nữa thì cũng chẳng thể lên án họ .

Hay các bợn trẻ ganh tỵ vì cô bé này ko chụp ảnh với các bơnk...

Chủ thớt chuyên post bài tào lao . nó chụp hình với ai kệ cha nó .Thế chủ thớt có chơi MMO mà kiếm tiền nhiều = bọn HKT ko mà khinh thưòng nó thế

Chủ thớt chuyên post bài tào lao . nó chụp hình với ai kệ cha nó .Thế chủ thớt có chơi MMO mà kiếm tiền nhiều = bọn HKT ko mà khinh thưòng nó thế
ax,nó show proof tháng nó làm bao nhiêu đâu mà biết được =)) =))

mà chúng nó nếu có tiền thì sẽ không ăn mặc kiểu đây đâu =))

Last edited by a moderator:
Nó là người, làm gì mặc mịa nó, rảnh quá đi soi mói làm gì , khi nào nó phạm pháp hay ảnh hưởng đến cuộc sống người khác gì hẵng lên tiếng . Còn chuyện thằng thớt viết là chuyện cá nhân người ta, xăm soi hơn con đàn bà làm gì . Mấy chuyện rẻ tiền cũng post

thế chuyện nào mới không rẻ tiền =)) =)) =))

đã cmt ở trên trả lời vì sao post rồi mà các ông vẫn nhảy vào đáp gạch à,xem kĩ lại cho cái =))

HKT trở lại 2012 sạch sẽ hơn, nhạc dễ nghe hơn, nói chung biết thay đổi , tốt rồi
Còn ai chụp với ai thì kệ ngta đi, khi nào nó chụp khoả thân loả thể rồi hẳn lên tiếng lên báo :|
Đúng là mấy tờ câu khách rẻ tiền

Post lên đọc thấy khó chịu thì t nói , tưởng cái gì hay ho chứ ai dư hơi ngồi coi từng comment của cậu, lo kiếm tiền đê, ngồi đó mà soi với mói. Lần sau tháy thể loại này thì té sớm cho êm ko nó lại bảo ai bảo chúng mày đọc xong rồi ném gạch. Như thèng thớt mà bị thằng nào soi mói chắc đáp trả gay gắt hơn con nhỏ kia nhiều =)). Comment cú cuối kẻo lại bảo sao kêu rẻ tiền còn vào đọc =))

Post lên đọc thấy khó chịu thì t nói , tưởng cái gì hay ho chứ ai dư hơi ngồi coi từng comment của cậu, lo kiếm tiền đê, ngồi đó mà soi với mói. Lần sau tháy thể loại này thì té sớm cho êm ko nó lại bảo ai bảo chúng mày đọc xong rồi ném gạch. Như thèng thớt mà bị thằng nào soi mói chắc đáp trả gay gắt hơn con nhỏ kia nhiều =)). Comment cú cuối kẻo lại bảo sao kêu rẻ tiền còn vào đọc =))

lại lôi mmo vào đây =)) =)),thứ 7 ngày nghỉ lễ bố ạ,vẫn còn làm à =))

chủ toppic thưộc dạng GATO ah , hay anti theo phong trào :)) đã làm dc như người ta chưa mà ra vẻ :binhsua01: ko bik bây h cậu bao nhiu tuổi chứ hồi bằng tuổi bọn hkt cậu làm dc gì !

quỳnh anh shyn là đứa nào, mình ko quan tâm :binhsua01:

ax,nó show proof tháng nó làm bao nhiêu đâu mà biết được =)) =))

mà chúng nó nếu có tiền thì sẽ không ăn mặc kiểu đây đâu =))
Hơ hơ bạn nhầm rồi đấy , bạn biết mỗi MV nó làm ra tốn bao nhiêu tiền ko mà nói thế :-j

:binhsua75: bọn này đc cái thích soi mói người khác nhỉ
người ta thích chụp với ai thì mặc họ

con bé này chỉ là hot gơn, xin lỗi chứ nó chẳng làm gì sai cả, qua cái topic này còn quí nó hơn vì ko theo cái kiểu a dua như đa số những tên trẩu tre bây giờ, nó cg ko sống = cái danh hot gơn, chẳng lí do gì nó phải lạy lục xin lỗi các ông cả. cái này mới gọi là con người sống vì mình như ko như hot gơn sống vì tiền như 1 số người đã dc ca ngợi khác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week