Ra sân bay Nội Bài như thế nào các bác.

luckybig

Senior
Reactions
199
MR
1.034
gọi taxi sân bay có các hãng sau: mai linh 250k, ha noi 250k, đại nam 190k, viet thanh 200k giá cho xe 4 chỗ, nó đón rồi chạy ra tận nội bài đi bus chi cho vất vả ( giá trọn gói nhá) thường thì chạy từ trung tâm hn ra nội bài mất tầm 45- 60'. Xe bus thì có thể hơn do nó chạy dừng trả khách các kiểu

dowhile13

Banned
Reactions
217
MR
0.000
Mình đang ở đường Bạch Mai. Để đến sân bay Nội Bài cần đi xe buýt nào và mất bao lâu để đến sân bay để mình còn biết đặt vé nửa.
Mình đặt vé jestar lúc 9h thứ 7. vậy phải có mặt trước 90. tức 7h30 phải có mặt tại sân bay.
Mong anh em nào biết giúp mình với.
Xin cảm ơn anh em.

SellPP

Verified
Reactions
830
MR
0.093
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Mình đang ở đường Bạch Mai. Để đến sân bay Nội Bài cần đi xe buýt nào và mất bao lâu để đến sân bay để mình còn biết đặt vé nửa.
Mình đặt vé jestar lúc 9h thứ 7. vậy phải có mặt trước 90. tức 7h30 phải có mặt tại sân bay.
Xin cảm ơn anh em.
Bạch mai ra đằng phố Thanh Nhàn bắt 26, ra điểm trung chuyển cầu giấy bắt 07, dự tính mất tầm 4 tiếng--> không kịp nếu bay vào 9h sáng

Xin cảm ơn anh em.
theo mình tốt nhất bạn lên gọi taxi mất 200k thôi mà đỡ mệt người, nó đón bạn tận nơi, chưa kể bạn đi thì ít nhiều cũng mang theo hành lý, vác lên bus đứng cho nó khổ ra. Còn 1 phương án nữa là bạn nhờ người nhà đèo qua trần quang khải chỗ bắt bus sân bay của bọn jetstar, trước mình nhớ giá vé là 30k, không biết giờ bao nhiêu, còn địa chỉ thì bạn hỏi gg hoặc 1080. Bay trong nước thì chỉ cần có mặt trước 1h thôi, khi làm thủ tục cần xuất trình 1 trong các giấy tờ tùy thân như: cmnd, hộ chiếu, bằng lái xe, thậm chí bản photo cmnd hình như cũng được...

alaxolala

Senior
Reactions
370
MR
0.000
Mình nhớ k lầm có tuyến Long Biên- Nội Bài mà.
google thì ra tuyến 17 :
http://agreenet.vn/xe-buyt/long-bien-noi-bai-1017/
Còn đi thế nào bác tự tìm hiểu nhé :D
Hôm kia cũng ra mà quên mất xe buýt đó là bao nhiêu.
Đi từ hà nội ra mình nghĩ tầm 1h30p là chậm còn nhanh thì chắc 1h thôi, nhà mình cách 60km mà đi có mất 1h.

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,819
176,263
Latest member
celadoncitynet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week