Ask Rắc rối về mã PIN của GA

USD.Finder

Senior
Reactions
72
MR
0.045
Trong tài khoản GA mình có gần 200$ mà vẫn chưa nhận đc mã PIN, lần trước mình đã yêu cầu gửi mã PIN rồi, qua 4 tuần rồi mà vẫn ko thấy lá thư của nó cả, lúc đó mình khai báo địa chỉ là:

+ Cu Trong Xoay (mình chỉ lấy ví dụ tên này thôi)
+ Khu 1, phuong Tien Tien
+ Sim Son (đây là tên Huyện/tx/thành phố)
+ QUANG NINH PROVINCE
+ VIET NAM

Không biết khai báo địa chỉ như trên chính xác hay chưa. Tất cả địa chỉ đều tiếng việt ko dấu.
Theo các bác thì ghi địa chỉ như thế nào để nhận đc mã PIN. Như ở địa chỉ ở trên có cần nhất có chữ "phuong" kia ko?, có thể viết tiếng việt có dấu đc hay không?

Ai có kinh nghiệm vấn đề này thì giúp với.

Xin cảm ơn rất nhiều.

lên bưu điện gần nhất, hoặc bưu điện thành phố, bảo họ tìm theo tên và địa chỉ xem có không :D

cái mã pin có chữ google ở ngoài á :3

lên bưu điện gần nhất, hoặc bưu điện thành phố, bảo họ tìm theo tên và địa chỉ xem có không :D

cái mã pin có chữ google ở ngoài á :3

Ý bác là qua 4 tuần bên bưu điện vẫn giữ Pin đó ak, giờ mình chỉ cần lên bưu điện xem có ko thôi phải ko?

chắc nằm đâu đó trong sọt rác trên đường :D

người Việt đưa thư cho bạn mà , nên người ta đọc hiểu thì sẽ gửi về nhà bạn , còn không thì lên bưu điện , thời gian 2-4 tháng .

Tốt nhất là cứ 1 tháng thì bác lại request mã pin mới, hết lần thứ 3 bác nên up cái giao dịch ngân hàng của bác đó...nó có tên và địa chỉ trùng khớp với cái bác khai trong GA, thế là xong..mình mất có 1 ngày thôi..:D

Trong tài khoản GA mình có gần 200$ mà vẫn chưa nhận đc mã PIN, lần trước mình đã yêu cầu gửi mã PIN rồi, qua 4 tuần rồi mà vẫn ko thấy lá thư của nó cả, lúc đó mình khai báo địa chỉ là:

Không biết khai báo địa chỉ như trên chính xác hay chưa. Tất cả địa chỉ đều tiếng việt ko dấu.
Theo các bác thì ghi địa chỉ như thế nào để nhận đc mã PIN. Như ở địa chỉ ở trên có cần nhất có chữ "phuong" kia ko?, có thể viết tiếng việt có dấu đc hay không?

Ai có kinh nghiệm vấn đề này thì giúp với.

Xin cảm ơn rất nhiều.
Nếu không được thì đợi 3 tháng rồi up CMT hay GPLX là được mà

Vừa chỉnh sửa lại hết thông tin về tiếng việt có dấu hết, xem lần này có đc ko?
Địa chỉ để tiếng Việt Không dấu bạn ơi, thường thì mã Pin được gửi từ bên Singapore qua, Google có trụ sở bên đó mà. Nếu không đc thì request rồi đợi thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week