Tutorial raiblocks.net - Kiếm coin mới bằng việc nhập captcha hình ảnh (1000 captcha~2$)

giờ gõ bao nhiêu claim được tổng mrai vậy các bạn :)
mình gõ hơn 2k5 vẫn chưa thấy tổng :(

cơ chế hoạt động của coin này là gì nhỉ.

1 site trả tiền người gõ captcha bằng coin "của nó" thay vì trả bằng dollar à. Sau đó người gõ captcha phải đi bán loại coin này và phổi biến nó ra thị trường, thế là 1 loại coin mới ra đời :D

Thời gian đầu thì nó sẽ tung tiền để mua vào để đẩy giá lên, Nhưng sau 1 thời gian ko ai xử dụng coin thì giá sẽ rớt xuống như giá captcha. Đến đây thì coin này trở về đúng với giá captcha mà người ta đã mua của chủ site :D
Nó phát coin free b à, captcha k phải công việc của nó, giải quyết captcha này chống bot chứ ko thu về nguồn lợi nhuận nào. Nếu đây cũng là 1 site captcha thì làm sao ra cap liên tục đc vì phải đợi captcha từ phía khách hàng, với lại ko cạnh tranh nổi vì giá nó trả cho công nhân cao hơn các site khác

Last edited:
toàn đường và ô tô, thánh nào có cách swap côokie để ra captcha chọn 1 lần ko nhỉ? hậu tại 5$ trà đá ạ

fix capt ẩn. đăng nhập mail. vào claim 1 vài capt. 1 thôi cũng đc. rồi vào out mail ra. thế thôi. có j mùa tút vs ko tút.

có bác nào biết khắc phục lỗi F12 ko kick vào link ipv4.google nó ko hiện bảng recaptcha để xác thực mạng FPT lõm vãi mấy mạng còn lại thì bt chán thật ko ai giúp em ak

k phải hack.ví dụ vào top 200 là 6k claim mà nhiều người chỉ được 5999.chưa vào top thì còn 1h nữa để claim tiếp.càng đông người như vậy thì nó sẽ càng ngày càng tăng giới hạn lên thôi :)

top 1 từ 8700 sau 5p lên 9300 cái giới hạn 30 claim 1p đâu rồi? hay thằng raiblock nó làm trò?
Trò gì. Giới hạn bỏ từ 2 hôm nay rồi. Cái này là mấy bác trâu cày cùng trên một ruộng thôi. Dc 2 hôm dễ thở lại chuẩn bị khó ăn rồi. Quá đông và hung hãn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,490
173,667
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week