Event Random cái account fanbox

Status
Not open for further replies.
Reactions
717
MR
1.616
Không có gì nhiều có một cái account fanbox chơi lâu rồi có khoảng 1,2K fan và 500 friends, mới hết PU trắng hôm 29, 6 ref, và chưa add acc Paypal lần nào. Tại h ít có time đều để chơi nên hôm trước có rao bán, nhưng kì kèo mãi nên GD ko ok. H để lâu cũng phí nên đem làm event lun.:oops:

thành phần tham gia: ae 4rum
yêu cầu: like và share(option :)) cái page này: https://www.facebook.com/freehdvn

Event kết thúc vào 24h 1/6/2014. Sau đó mình sẽ quay lại video random tại random.org để tìm người trúng giải. :)

PS: random theo thứ tự comment của các bạn tính từ #3:D (vì 1 bạn đã comment 2 lần) . Khi nào mình comment dừng sẽ kết thúc và mình sẽ tiến hành random. Chúc vui! @@

=============================================================================
Update:

video kết quả lần 1:

Người Trúng event là #16 - bác guildgold9 . mời bác guildgold inbox e lấy acc nhé. thân! :)

=============================================================================
Update Kq lần 2:

Người Trúng event là #10 - bác @tuan99452 , mời bác vào confirm trc có nhận acc ko, để 30p nữa bác kia ko nhận thì bác nhận cho nhanh nhé (tại bác kia pm hỏi mà ko bít nhận k:))

Last edited:
Xin 1 slot!

hình như fb mình còn list 100acc, ai lấy ko mình share cho nè dùng để like cho nhau chắc cũng đc nhỉ.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week