random $ cho nhưng bạn là ref site của mình hôm nay

tblog

Senior
Reactions
703
MR
0.001
Facebook
Follow me on Facebook
trong topic này mình đã tuyển ref và bonus 0.05$/ref active nhưng do site đã giảm $ ref từ 0.1 xuống 0.05 nên không thông báo kịp cho anh em.
http://mmo4me.com/showthread.php?94516-kiem-01ref-de-dang-chi-can-xac-nhan-mail
việc giảm site giảm xuống 0.05/ref để mình bonus cho từng người vì thế sẽ bị giảm xuống do fee rút về cũng khá cao.
mình định sẽ random org cho 2 người mỗi người 0.5 PP
vậy bạn nào đã ref cho mình tại topic trên trong ngày hôm nay và tính đến tối mai vui lòng để lại user + PP một lần nữa
lưu ý chỉ dành cho những ref đã active.
Ramdom từ 1->100 (chắc không thể đến 100 ref đâu :D)
số thứ tự của từng người sẽ tính trong site luôn.vd:

ramdom và trao giải sẽ được thực hiện vào khoảng 9h tối ngày mai 11/1 vậy nên mọi người vẫn có thể tiếp tục ref để lại info ở đây.
0.5PP chỉ là ở thời điểm hiện tại. $ sẽ tỷ lệ thuận với số ref. có thể là 0.6; 0.7.....vv/ 1 người.
lập thêm topic này để anh em cho ý kiến ủng hộ.
hạn cuối báo danh là tối ngày mai 11/1. và hiện giải random vẫn là 0.5PP/ng

Last edited by a moderator:
lên cho anh em biết nào. hôm qua có khoảng 10 ref mà báo danh ít vậy.
P/s: bạn babykute đã ref hôm trước được bonus 0.05 nên sẽ không được tham gia tiếp. dành cho những ref ngày 9 và 10/1 thôi

Mình không ref nhưng có công báo giảm $ ref thì có được random không nhỉ ? :m003:

Mình không ref nhưng có công báo giảm $ ref thì có được random không nhỉ ? :m003:

không ref thì đào đâu ra số thứ tự để ramdom.cái này để công bằng cho mọi người mà.hi. thanks bạn.

bình thường chém gió kinh thế mà lập top này thì không vào báo danh. còn ai nữa vào báo danh nốt. không thiệt lại kêu.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,624
Latest member
huonlee4th

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week