Event Random tặng 1 acc APR!!

Status
Not open for further replies.
Cũng hi vọng chứ nhỉ? thank thớt!

bạn k chơi thì bán rẻ cho mình đi bạn ơi đừng có cho không công sức thế chứ.
k bán thì mong trúng even để về chơi

Các bạn Mình có đề nghị như thế này nhe! acc APR của Thread dù sao cũng bỏ ra post 2 tháng. Mình đang cần STP exchange từ PZ của mình, nếu Thread tìm ai exchange được giúp mình bonus 10$ để up. Mong các bạn hiểu
Đồng tình với ý kiến của bạn này
Up lên thớt có đọc được nếu đổi ý thì có bạn này giúp nè
Còn không thì bán đi
Cho không Cũng được vài cái thanks mà mấy cả 2 tháng làm việc
Chúc cậu thành công!!!

========== xong ở đây nhé các bạn, tí nữa mình sẽ random và up ảnh kết quả trên #1=============

Đồng tình với ý kiến của bạn này
Up lên thớt có đọc được nếu đổi ý thì có bạn này giúp nè
Còn không thì bán đi
Cho không Cũng được vài cái thanks mà mấy cả 2 tháng làm việc
Chúc cậu thành công!!!
thanks cậu, nhưng mình tinh thần với cái acc này mất r, nếu mình tiếp tục đi very PZ rồi up, rồi chờ 2 tháng 100% reinvest, rồi sau 1-2 tháng đặt 50%
ms mong min rút mà trong khi đó có người ngồi ko ăn % comission từ vip của mình mà mình ko làm dc gì thì thật có cảm giác như "con LỪA mọc sừng vậy"

P/s: thanks tất cả các bạn đã quan tâm, mình cứ nghĩ rằng các bạn sẽ gạch đá mình vì mình còn đi tiếp tay cho thằng khốn(cho lên thằng cho r) Name đó đươc hưởng % hoa hồng khi up nữa chứ, thanks các bạn đã góp ý. Mình sẽ chơi lại cái này nhưng mình sẽ ko ref ai nữa và tự chơi (cái này chắc tính sau 1-2 tháng nữa có $ đã)

thanks cậu, nhưng mình tinh thần với cái acc này mất r, nếu mình tiếp tục đi very PZ rồi up, rồi chờ 2 tháng 100% reinvest, rồi sau 1-2 tháng đặt 50%
ms mong min rút mà trong khi đó có người ngồi ko ăn % comission từ vip của mình mà mình ko làm dc gì thì thật có cảm giác như "con LỪA mọc sừng vậy"

P/s: thanks tất cả các bạn đã quan tâm, mình cứ nghĩ rằng các bạn sẽ gạch đá mình vì mình còn đi tiếp tay cho thằng khốn(cho lên thằng cho r) Name đó đươc hưởng % hoa hồng khi up nữa chứ, thanks các bạn đã góp ý. Mình sẽ chơi lại cái này nhưng mình sẽ ko ref ai nữa và tự chơi (cái này chắc tính sau 1-2 tháng nữa có $ đã)
Theo mình được biết thì kể cả bạn ko reg cho ai thì ads sẽ tự động lấy upline ranrom cho bạn
Như vậy thì cũng như TH này thôi
Forum có mấy bác tuyển reg đó bạn
LeHongPhongvt,nmai,eagle,animax1991,....
Mấy người đó tuyển ref boun sòng phẳng mà
Chúc cậu thành công!!!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week