Rảnh Rổi Share Cho ae Bí kíp Thoát mùa Bão Cáp tăng tốc mạng lên 70=>80%

Ying

Senior
Reactions
174
MR
0.001
Tình hình này có vẻ còn còn kéo dài nên rảnh quá share ae chơi vậy.

Bước 1: Chuẩn bị 1 con ssh VIỆT NAM của đất nước lương thiện và trung thực :D À ai giàu tí thì đầu tư con HMA càng tốt.
p/s: SSH thì dành cho ai chủ yếu lướt web, xem phim, đọc truyện, trade, buôn bán bla bla các kiểu con đà đỉu. còn HMA Dùng để Bem off nha các bác. ai bem off thì nên chơi HMA.

Rồi cách làm.

Bước 2 nè :dành cho ssh Bitvise+proxifer quăng con ssh việt nam vào chạy fake ip cho toàn máy. chỉ zậy thôi :D

Ai ko tin có thể test thử nhá.

Bước 3: Dành cho Ae offer Android, ios điều kiện là HMA mấy thím thích sài VPN gì cũng được ko nhất thiết HMA, mình thì chuộng HMA.
Đầu tiên là log vào HMA xong thì cũng như SSH Fake IP sang việt nam. để fake toàn máy.

Cái quan trọng là HMA nó fake 1 lớp IP VN, sau đó các bạn sài Vip72 kết hơp với Proxifer Fake Lớp thứ 2 IP US.

HMA Lớp IP 1 > Vip72 +Proxifer Lớp IP 2 => Fake IP 2 lớp.

khi các bạn vào check IP lúc mở VIP+Pro thì nó vẫn ra IP US sau khi tắt nó sẽ ra IP của HMA

Ai ko tin có thể xem thành quả nhá. Hồi xưa mỗi khi cáp đứt mình toàn chơi thế :D

Nếu tăng thế thì k đứt cáp chắc nhanh lắm nhỉ

ko đâu bạn, cái này nó chậm hơn bình thường nếu tốc độ lúc chưa đứt cáp thì là 100% thì khi fake ip này sẽ bị giảm xuống còn 80->90%

Còn nếu trong giai đoạn cáp đứt kỉu này thì tốc độ cải thiện, tình hình cáp đứt còn 10% tốc độ thì fake lên khoảng 50->70%

Hỏi ngu : Có cách chạy nhiều ssh trên web cùng 1 lần k bạn nhỉ
ví dụ mình đã tạo 2 profile FF với cấu hình khác nhau nhưng khi chạy cả 2 cùng 1 lúc thì cả 2 lại bị biến thành như nhau là thế nào nhỉ
k cách nào cùng 1 lúc sử dụng 2 ssh 1 lúc dc

Hỏi ngu : Có cách chạy nhiều ssh trên web cùng 1 lần k bạn nhỉ
ví dụ mình đã tạo 2 profile FF với cấu hình khác nhau nhưng khi chạy cả 2 cùng 1 lúc thì cả 2 lại bị biến thành như nhau là thế nào nhỉ
k cách nào cùng 1 lúc sử dụng 2 ssh 1 lúc dc

đơn giản, set up 2 con ff sang 2 port khác nhau là xong

đơn giản, set up 2 con ff sang 2 port khác nhau là xong
Vẫn k dc cậu à hay do phiên bản FF của mình nhỉ ? phiên bản mới quá làm k cho chạy 2 ssh 1 lúc dc à
cứ mở thêm 1 cái profile mời thì cả 2 như 1 @@!
còn cứ mở lần lượt từng cái thì nó ok k có vấn đề j
chả hiểu sao cứ mở 2 cái cùng lúc là cả 2 bị biến thành 1 cái @@!

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,662
Latest member
bontamcaocap

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week