Rất cần 1 hướng đi.... Mong các a chị giúp đỡ!!!!!!

mà cho e hỏi mấy pro cap 1 câu nhé... e đang dùng lap.. e định chiến cap thì có nên mua bàn phím bổ sung k .. liệu chơi luôn trên bàn phím lap thì có tan nát nhanh k mất pro?. thks.
ra nhật tảo mua cái bàn phím cổ cổ màu trắng ngày xưa đó, đánh bền lắm em

vừa cạp vừa lâu lâu nghỉ giải lao tí thì cũng đc 1$/h
ta đây ngày 12h-17h 5h/ngày thế mà sống phẻ ;))

PTU up newbie thì làm dc gì . tính ra PTU ngon phết ko làm cũng có tiền , mình dang chiến mediafire ( host free mà bik cách lấy tiền mới sock :D )
quá sock lọ, quá pro :), cho minh học hỏi ptu với, có site sex rank 74k mà ko biết làm gì :)).

mình cũng muốn kiếm tí tiền, bác nào hảo tâm thâu nhận mình với :binhsua19:

capt theo mình biết thì phải gõ đêm, nhưng mình lại đi học sáng nên ko thức đêm đc :binhsua48:vậy bi giờ mình có thể làm gì để kiếm tiền tiêu vặt hả mấy bạn, muốn học offer nhưng thấy mấy pro chỉ tuyển người có kinh nghiệm :(

bác nào có kinh nghiệm kiến thức thì chỉ giáo mình với, ngàn lần đội ơn các bác

Đa phần các bác đều chỉ e vào Cap nhỉ... hi vọng là đúng hướng... nếu làm chăm chỉ 10h/ngày thì được bn $ hả mấy bác
10h/ngày thì tùy theo khả năng của bạn! tui thì 1h là 1.5$

Nói thẳng cho chủ thớt 1 câu MMO h ko phải đất dễ sống đâu chua lắm NewBie h mà nhào vô chỉ có cám mà ăn nếu ko có pro nào đỡ đầu
ta vào MMO solo nè, có ai kèm cặp đâu, người bạn đầu tiên của ta trên mmo lại là scammer nổi tiếng mới ghê :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week