• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

rẻ rách thanhtung1707 - bán paypal nhưng cố tình reset pass nhiều lần

thanhtung1707

Newbie
Reactions
33
MR
0.000
Em đây bác, bác nói cụ thể chút ạ? Em có bán cho bác 1 acc pp nhưng xong rồi ạ?

Tức là bạn bảo rằng mình vừa thay đổi số đt không phục chức gì? MÌnh nói luôn là mình không hề làm. Còn bây giờ 1 là cậu tìm cách lấy lại mail đó, cần thông tin gì thì có thể pm mình. 2 là cậu có thể report mình scam nếu cậu đưa ra đc bằng chứng. 3 là dừng topic ở đây, coi như hiểu lầm( mình đang rao bán acc pp tiếp, cậu report như này thì ai dám mua nữa).

- - - Updated - - -

Tức là bạn bảo rằng mình vừa thay đổi số đt không phục chức gì? MÌnh nói luôn là mình không hề làm. Còn bây giờ 1 là cậu tìm cách lấy lại mail đó, cần thông tin gì thì có thể pm mình. 2 là cậu có thể report mình scam nếu cậu đưa ra đc bằng chứng. 3 là dừng topic ở đây, coi như hiểu lầm( mình đang rao bán acc pp tiếp, cậu report như này thì ai dám mua nữa).

- - - Updated - - -

Mod vào mời bạn ấy ra đi thôi :binhsua85:
Mod cũng phải dựa trên luật mới xử lý đc nha bạn, chưa rõ trắng đen thì đừng vội phán.

Cu0nglad0r

Hero
Reactions
371
MR
0.597
cái này cũng khó nói lắm .
tại sao khi mua xong bạn ko changer pass + mail khôi phục , bảo mật 2 lớp .
làm sao có thể chứng minh dc là bạn thanhtung1707 làm việc này :m021:

nếu 1 người nào đó đã từng gd với bạn và biết mail paypal của bạn và đang cố gắng xâm nhập vào tk của bạn thì sao ?
cái này theo mình nghĩ nên để vào mục chat thì hay hơn .
nếu ng.ta report lại thì nguyên cáo có thể trở thành bị cáo , vì tội vu khống :P

peterzuma

Verified
Reactions
511
MR
0.000
cái này cũng khó nói lắm .
tại sao khi mua xong bạn ko changer pass + mail khôi phục , bảo mật 2 lớp .
làm sao có thể chứng minh dc là bạn thanhtuing1707 làm việc này :m021:

nếu 1 người nào đó đã từng gd với bạn và biết mail paypal của bạn và đang cố gắng xâm nhập vào tk của bạn thì sao ?
cái này theo mình nghĩ nên để vào mục chat thì hay hơn .
nếu ng.ta report lại thì nguyên cáo có thể trở thành bị cáo , vì tội vu khống :P

Có gì đâu mà khó nói.Mua bán acc pp thì cái email pp gốc chỉ có người sell và buy biết thôi. Chẵng lẻ buyer tự reset á. Seller kiểu này thì nên cạch chứ sống kiểu này, có $ cũng sợ bị cướp.

Có gì đâu mà khó nói.Mua bán acc pp thì cái email pp gốc chỉ có người sell và buy biết thôi. Chẵng lẻ buyer tự reset á. Seller kiểu này thì nên cạch chứ sống kiểu này, có $ cũng sợ bị cướp.

Trước khi có kết luận cụ thể mong bạn cẩn thận ngôn từ giùm.

dinhbuu144

Banned
Reactions
1,867
MR
0.000
mua bán acc cho lắm vào :| người ta giao đủ info là xong, biết có thể reset pass thì đừng mua kiếm người uy tín mà mua, ko có thì tự tạo acc mà dùng
mấy chú đã chấp nhận dùng các loại hàng này thì ráng mà chịu đi. người bán đã hoàn thành nghĩa vụ ->xong

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,396
Latest member
estes123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week