Recordshyiip SCAM bán acc pp xong reset pass, bên trong acc pp mình còn $500

Từ khi nào mà forum mmo4 trở thành nơi cho lũ trẻ trâu vào sủa bậy linh tinh vậy ?
tụi bay có định nghĩa đc chữ NGU và chữ BẤT CẨN ko vậy ?
tao wen biết chủ topic cũng khá lâu rồi, mỗi tháng thu nhập mmo của bạn ấy tháng nào bèo nhất cũng dc hơn $5k USD đó tụi bay có NGU đc zậy chưa ?
nếu tụi bay chưa đủ độ NGU như vậy thì hãy so sánh mình với não của con cún đi đã rồi hãy vào sủa bậy, người ta bị scam mất tiền bộ tui bay vui lắm hả vào sủa lung tung cả lên

:binhsua155: thấy ngứa mắt éo chịu được. lỡ dính miễng rồi thì com mêm một cái. nổ từ cái níck cho tới phát ngôn!

:binhsua155: thấy ngứa mắt éo chịu được. lỡ dính miễng rồi thì com mêm một cái. nổ từ cái níck cho tới phát ngôn!

ai nổ hả bạn ? mình nổ việc gì ? còn nếu bạn bảo mình nói chuyện nổ thì bạn đủ vốn để hợp tác làm ăn với chủ topic thì sẽ biết mình ko hề nổ nhé

Từ khi nào mà forum mmo4me trở thành nơi cho lũ trẻ trâu và anh hùng bàn phím vào sủa bậy linh tinh vậy ?
tụi bay có định nghĩa đc chữ NGU và chữ BẤT CẨN ko vậy ?
tao wen biết chủ topic cũng khá lâu rồi, mỗi tháng thu nhập mmo của bạn ấy tháng nào bèo nhất cũng dc hơn $5k USD đó tụi bay có NGU đc zậy chưa ?
nếu tụi bay chưa đủ độ NGU như vậy thì hãy so sánh hơn thua não mình với não của con cún đi đã rồi hãy vào sủa bậy, người ta bị scam mất tiền bộ tụi bay vui lắm hả vào sủa lung tung cả lên

thu nhập 5k một tháng, vài đồng PP report làm gì cho mệt :binhsua146:

5k/tháng làm cái bảo hiểm 20 củ đi cho sướng =))

chốt câu, có đầu óc để kiếm 5k mà vẫn bị cái loại này nó lừa =))

thu nhập 5k một tháng, vài đồng PP report làm gì cho mệt :binhsua146:

5k/tháng làm cái bảo hiểm 20 củ đi cho sướng =))

chốt câu, có đầu óc để kiếm 5k mà vẫn bị cái loại này nó lừa =))
Người ta nói cũng không phai sai hoàn toàn đâu cậu? mua acc paypal thôi thì làm gì mà phải đóng 20tr? Người ta biết cách kiếm tiền và chắt chiu những đồng tiền họ kiếm được thì người ta mới giàu được, ko phải kiếm được tiền rồi là tiêu vô tội vạ đâu, ai cũng có lúc không để ý nên mơi bị bọn scam nó lừa thôi.

ai nổ hả bạn ? mình nổ việc gì ? còn nếu bạn bảo mình nói chuyện nổ thì bạn đủ vốn để hợp tác làm ăn với chủ topic thì sẽ biết mình ko hề nổ nhé

ko hiểu vốn bao nhiêu mới đủ để hợp tác với đại gia nhỉ

hay chú bảo thớt cho cái proof đi rồi up lên mà khoe:binhsua163:

nick cũ lâu ngày mới xài ah :))

ko hiểu vốn bao nhiêu mới đủ để hợp tác với đại gia nhỉ

hay chú bảo thớt cho cái proof đi rồi up lên mà khoe:binhsua163:

nếu bạn muốn biết độ ngèo của chủ topic này thì hỏi 1 trong những đối tác cũ của bạn ấy là tathanhdat1990

Không nên chửi ai ngu và cũng đừng cho mình là thằng khôn... ở cái thế giới ảo này giữa cái ngu và cái khôn chỉ là 1 cái click chuột... chủ pic thì chẳng thấy đâu mà toàn các thánh vào chém không à?

chia buồn cho bác! đáng lẽ bác đóng bảo hiểu rồi thì "có bảo hiểm lo chứ! hí hí!"

forum mmo4me cần những comment hợp tình hợp lý như bạn này ở topic report scam thì đúng hơn là những bạn chỉ biết vào chửi người lập topic ngu này ngu nọ

trời ơi cái ông dai gia chạy bmw là cao thủ đó mấy ông nội
PP của ổng có cái -6k mấy
mây ông ko biết đừng có nói bậy

Thông báo trước: Nếu bắt gặp cãi nhau, văng tục, khiêu khích , làm mất uy tín của người khác mà không có bằng chứng cụ thể sẽ ban 7 ngày , lần 2 forever.

Áp dụng sau post này . Đây là quy định chung của forum. các bạn nên đọc qua nhé.

à. Mình nói thêm luôn là chủ thớt nên edit lại nội dung cho đúng nha, ví dụ đây

đề nghị xử lý huy_b1p_1012 , yahoo: recordshyiip

Sau 24h nếu bạn không sửa, mình làm theo rule.

http://mmo4me.com/showthread.php?89428-SCAM-Can-than-khi-ban-acc-Vagex/page4

nó là thằng scam mình acc vagex 400.000 credit đầu tháng 12, rút = paypal [email protected] đây.
Cho mình khiếu nại chính chủ với nó giả nick người khác lừa mình rồi tự ý chuyển tiền luôn.
Tang chứng có trong
http://mmo4me.com/showthread.php?89428-SCAM-Can-than-khi-ban-acc-Vagex/page4

Last edited by a moderator:
Chủ topic nhầm tí anh em nc kì quá.
Mình làm ăn với anh Hiếu - ngonanroi này đã lâu, rất uy tín.
Trách thì trách tụi scam khốn nạn thôi...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,436
173,604
Latest member
haint21

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week