Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
cho em hỏi tý ạh, cái fee 20eur đó em đã mua rác waste gì đó, đang đợi gần 1 tháng để tái chế bán lại. Vậy số tiền lời đó có thể rút về BTC và rồi dep ngược trở vào đc ko ạh?
Nếu mún rút về bank mà em ko có VISA hay MASTE CARD thì có thể rút về ko anh?
sao phải rút về btc rồi dep ngược lại lgi cho tốn phí vậy :D
k có cc thì k rút về bank đc đâu :D

sao phải rút về btc rồi dep ngược lại lgi cho tốn phí vậy :D
k có cc thì k rút về bank đc đâu :D
ko ý mình là như vậy, anh Mod nói là sau 60 ngày ko dep thì nó khoá acc. Nhưng min dep 20euro thì cao quá, mình dân cạp hên xui. Nên mún rút về rồi dep ngươc trở vào để ko bị khoá acc thôi.
Vậy bắt buộc phải có cc mí rút về bank đc ạh hzai @@

Nạp BTC - Rút Bank.
Không phải xác minh gì hết!!!!
Tôi nạp rút liên tục có bị gì đâu. Haiz

ko ý mình là như vậy, anh Mod nói là sau 60 ngày ko dep thì nó khoá acc. Nhưng min dep 20euro thì cao quá, mình dân cạp hên xui. Nên mún rút về rồi dep ngươc trở vào để ko bị khoá acc thôi.
Min rút là 20eur. Không đầu tư thì bỏ đi. Không có cách nào đâu :)

cách đây vài tháng, mình đã lập nhìu account nhưng vứt thôi, không dep vào thì nó không cho rút nhé, khỏi mơ
ủa thế chỉ cần nhập stk ngân hàng là nó tự chuyển về à @_@
vô google tra rút tiền về paypal, cách điền thông tin y chang,
tài khoản ngân hàng bình thường rút được hết nhé, không cần visa, master

cách đây vài tháng, mình đã lập nhìu account nhưng vứt thôi, không dep vào thì nó không cho rút nhé, khỏi mơ

vô google tra rút tiền về paypal, cách điền thông tin y chang,
tài khoản ngân hàng bình thường rút được hết nhé, không cần visa, master
vậy thì khoẻ r :D

Thông báo khẩn đến từ Recyclix: Những ai chưa active account thì phải active nếu không sẽ bị Delete Account.

If you haven't already, it's time to make your Recyclix account GREEN!
Following our newsletter announcement and the change in our terms, you can now see a red dot or a green dot next to your chat name on your account.

GREEN means you are already an active user because you have already deposited before by card, bank or BTC. There is nothing else you need to do, and your account is working as it should.
RED means you are an inactive user, meaning you do NOT have any personal deposit yet and your account is in danger of being deactivated. To avoid account deactivation, existing users who have NEVER deposited their personal funds into Recyclix will have until 21st JULY 2016 to make at least one deposit of at least 20€ by credit card or bank account in their own name, or by Bitcoins. Meanwhile, newly created accounts have 60 days from the date of registration to do the same.
Please note that the 20€ bonus, recycling profits, referral commissions, or any internal reinvestment is NOT considered an actual personal deposit.

k có bạn à, 1 acc không ref, 1 acc ref cho bạn hay cho ai ấy

Trước khi lập cái mới thì phải xoá cái acc cũ đi chứ :confused:. Em đã từng xoá đi và đăng ký lại với thông tin ý hệt không sao cả. Còn làm trò thay đổi IP hay cookie nguy hiểm lắm.

Nếu acc mơi đã đăng ký thông tin rồi thì giờ thông tin đó vào blacklist rồi. Muốn chơi RC bây giờ phải có 1 email + 1 bộ full thông tin hoàn toàn khác :oops:

Trước khi lập cái mới thì phải xoá cái acc cũ đi chứ :confused:. Em đã từng xoá đi và đăng ký lại với thông tin ý hệt không sao cả. Còn làm trò thay đổi IP hay cookie nguy hiểm lắm.

Nếu acc mơi đã đăng ký thông tin rồi thì giờ thông tin đó vào blacklist rồi. Muốn chơi RC bây giờ phải có 1 email + 1 bộ full thông tin hoàn toàn khác :oops:
híc, mai mốt mượn thông tin ng ta vậy. Huhu :((

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week