Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
xin phép @ thớt mình sẽ copy nguyên văn #1 của thớt để tuyển dref. lỡ như thớt có gặp bản sao ở một nơi xa xôi nào đó thì cũng xin phép trước rồi nhỉ. mà hình như hoa hồng cấp 2 là 3% nhỉ:D. đồng ý thì like một cái nhé. không thì im lặng là đồng ý đó.

Nó phải làm thế thì mới giữ cân bằng tài chính cho công ty được chứ.

Nếu không members chỉ mua rác không giới hạn và nhận 14% là nó phá sản ngay.

Đấy là lý do mà thằng này phải bỏ ra > 39k EURO để mua thiết bị.

Trong khi mới chỉ bỏ ra 16k EURO để mua rác.

Đúng là phải vậy rồi, chứ 100 thằng mua 100 tấn rác mà sài chung 1 cái máy thì... Hoặc cũng có thể mua nhiều rác ơi là rác, mà chỉ 1 máy làm rác thì 5 tuần nó cũng chỉ làm được nhiêu đó, đống rác còn lại tính sao đây :D

Mình có thắc mắc là vì sao khi sell lại chỉ còn 75% nhỉ

Rác có giá 0.2€, Sp cuối cùng có giá 0.6€ tức là thu được 300% giá trị.
Tuy nhiên với mỗi acc ban đầu chỉ nắm giữ 25% share của sp nên nếu bán thu lại
25% x 300% = 75% tiền bỏ ra mua rác

Dĩ nhiên con số 25% này có thể tăng lên thông qua việc mua công cụ sau đó. Max là đến 50% nếu mua full công cụ

Rác có giá 0.2€, Sp cuối cùng có giá 0.6€ tức là thu được 300% giá trị.
Tuy nhiên với mỗi acc ban đầu chỉ nắm giữ 25% share của sp nên nếu bán thu lại
25% x 300% = 75% tiền bỏ ra mua rác

Dĩ nhiên con số 25% này có thể tăng lên thông qua việc mua công cụ sau đó. Max là đến 50% nếu mua full công cụ
Mua Share 1 ko tăng thêm % bác nhỉ :( Mua phí tiền quá

Mua Share 1 ko tăng thêm % bác nhỉ :( Mua phí tiền quá

Nhưng share 1 sẽ tăng khối lượng quota rác/euro nhiều nhất. :) Site này chủ yếu là để đấy rút lãi chứ làm gì có ai chơi theo hướng bán sp.
Cái % gần như chỉ là cái bonus cho những ai mua share 2 đổ đi thôi. :D

Nhưng share 1 sẽ tăng khối lượng quota rác/euro nhiều nhất. :) Site này chủ yếu là để đấy rút lãi chứ làm gì có ai chơi theo hướng bán sp.
Cái % gần như chỉ là cái bonus cho những ai mua share 2 đổ đi thôi. :D
ngày mai mới max full share môt rồi qua share hai mới hiểu hai pro trên nói gì:)

ngày mai mới max full share môt rồi qua share hai mới hiểu hai pro trên nói gì:)

Không có gì khó hiểu đâu.
Share 1 thì chỉ tăng giới hạn kg rác nhưng ko tăng % share khi bán sp. Tuy nhiên số kg rác được tăng / 1 euro thì là cao nhất.
Share 2 trở đi thì nó vừa tăng kg rác, vừa tăng % share khi bán sp (ban đầu ai cũng có 25% nên bán thu được 25% x 300% = 75%). Tuy nhiên nếu tính ra thì số kg rác tăng / 1 euro sẽ thấp hơn so với share 1. Càng lên cao thì số kg rác tăng / euro càng giảm nhưng lại được cộng % share khi bán sp. Ví dụ như nếu mua đủ công cụ để đạt 33.33% share thì khi bán sp sẽ thu được 33.33% x 300% = 100% số tiền mua rác (không tính số tiền mua công cụ).

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week