Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
Các bạn nhớ bảo mật tài khoản cho kỹ - Tốt nhất kích hoạt bảo mật 2 lớp ở Email và cả RECYCLIX. Hôm nay có 1 đứa em bị Hack mất tài khoản Recyclix.

- Để kích hoạt bảo mật 2 lớp của Email thì các bạn tham khảo google.

- Để kích hoạt bảo mật 2 lớp ở Recyclix, các bạn thực hiện các bước sau:

1. Các bạn tải ứng dụng Google Authenticator và cài lên điện thoại ( Android / IOS).

2. Vào Profile của các bạn ở Recyclix > Chọn Security > Kích hoạt SECURE AUTHENTICATION > Chạy ứng dụng Google Authenticator trên điện thoại để quét mã Barcode mà Recyclix cấp. Từ lần sau khi đăng nhập/ rút tiền thì Recyclix sẽ yêu cầu nhập mã - các bạn chỉ cần mở Google Authenticator trên điện thoại để lấy mã.

Lưu ý: Chụp ảnh mã Barcode mà Recyclix cấp để sau này nếu mất điện thoại hoặc reset điện thoại thì còn có cách để vào Recyclix

Chính Recyclix cũng nhắc nhở các bạn nên cẩn thận.
=====================================
MIDWEEK REMINDER:
As Recyclix becomes ever more popular each day, there will be more unscrupulous people who may try and take advantage of your profitable accounts. We remind you never to give your password to anyone, even those close to you or people who are offering to help you set up or sort out issues with your account. Also, do not log in to mobile apps or phishing sites claiming to be Recyclix. They are designed to look very similar to the legitimate website, but they are just tricking you to log in and give up your username and passwords. Be extra careful and log in only at REC !!!
chơi free 20$ có rút đc k a :(

chơi free 20$ có rút đc k a :(

Trước này 21-07-2016 mà đủ 20 EURO + up CMND trùng khớp với profile của em ở Recyclix thì rút được.

Sau ngày 21-07-2016 thì 20 EURO dùng để chơi thử và lãi của nó em vẫn rút được với điều kiện là phải đầu tư tối thiểu 20 euro trước 60 ngày kể từ ngày đăng ký.

Trước này 21-07-2016 mà đủ 20 EURO + up CMND trùng khớp với profile của em ở Recyclix thì rút được.

Sau ngày 21-07-2016 thì 20 EURO dùng để chơi thử và lãi của nó em vẫn rút được với điều kiện là phải đầu tư tối thiểu 20 euro trước 60 ngày kể từ ngày đăng ký.
dạ

mới tính nhẩm sơ bộ nếu đầu tư 7700E (gan 200 triệu ) thì mua đc 25.000kg rác (full share Sorting)giá 5000E. trong đó thì tiền mua công cụ hết 2700E rồi. Nữa năm mới hoàn vốn. tính lãi với mỗi chu kỳ lãi là 700E.
mới tính tới sorting thôi. đầu tư nữa chắc một năm mới hoàn vốn rồi hốt bạc:D

mới tính nhẩm sơ bộ nếu đầu tư 7700E (gan 200 triệu ) thì mua đc 25.000kg rác (full share Sorting)giá 5000E. trong đó thì tiền mua công cụ hết 2700E rồi. Nữa năm mới hoàn vốn. tính lãi với mỗi chu kỳ lãi là 700E.
lại gặp đại gia:D

Sau 10 chu kỳ chốt Sell :D

đầu tư 1000Euro thì mỗi 5 tuần có 140E xài chơi. đầu tư 7700E thì mỗi tháng 700E đó cậu

Vậy thì khoản 1 năm hơn mới lấy lại vốn hả bạn
đầu tư 1000E trở xuống thì cứ 5tuần là có lãi ăn liền. còn đầu tư nhiều thì mới bị chôn vốn càng lâu rồi sau này hốt đậm đà. nói chung tốt

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week