Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
bác chưa tính 6% 3 tuần đầu + RCB . Hơn 5 tháng tí thôi :)

Mình ko được RCB, sell ngày sau khi hoàn thành chu kỳ 1 theo bảng tính chi được 150% thôi. Chứ ko được 156%.

Dù có đầu tư hơn nữa thì Your share vẫn chỉ là 50%.

Mình ko được RCB, sell ngày sau khi hoàn thành chu kỳ 1 theo bảng tính chi được 150% thôi. Chứ ko được 156%.

bác chuyển upline qua đây, em rcb 90% lun:D

thế sau 3 tuần đầu chu kỳ bác sell luôn à :)) vẫn phải recyling nhận 6% x số tiền mua rác. ko nhận ko được =))

PS: chuyển upline e RCB 15% nhé :p

đang suy nghĩ có phải btc bị hack bán ra, làm giá lao dốc không nhỉ,
nếu vậy thì nó sẽ tăng lại nhanh thôi :D

Bản tin Recyclix:

Chúng tôi rất tự hào khi cho các bạn biết rằng gần đây chúng tôi đã bắt đầu xây dựng một nhà máy tái chế rác thải nhựa ở Lobez, Poland.
Tính đến thời điểm hiện nay đây là dự án lớn và tham vọng nhất của Recyclix, dự án này sẽ giúp chúng tôi tăng gấp đôi sản lượng sản xuất hàng tháng.
Nhà máy sẽ hoàn thành trong 12 tháng. Khi nhà máy đưa vào hoạt động, nó sẽ sản xuất 2000 tấn hạt nhựa tái chế LDPE, PE, PP mỗi tháng. Số lượng hạt nhựa này sẽ được phân bố trên toàn Châu Âu, và trở thành hàng hóa thân thiện cho hàng ngàn người trên toàn thế giới.
Chúng tôi cảm ơn các bạn vì đã luôn hỗ trợ, luôn tin tưởng và luôn ở bên chúng tôi trong suốt thời gian qua. Chúng tôi sẽ không sẽ thực hiện được dự án này nếu không có sự giúp đỡ của các bạn.
Hãy tiếp tục làm việc với nhau, để theo đuổi ước mơ của chúng tôi là làm sạch thế giới, và đảm bảo một tương tai tốt hơn cho gia đình chúng ta.

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,239
Latest member
Caitlin95

Most viewed of week