Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
Đủ khả năng để chơi 2 acc thì chơi 2 acc. Sợ nhất chơi đc vài tuần ăn block là mất sạch
có bác nào thử chưa, k biết nó check thế nào, mình chơi 1 máy ở nhà với 1 máy ở cơ quan, k biết có sao k, thấy cũng ngại ngại

có bác nào thử chưa, k biết nó check thế nào, mình chơi 1 máy ở nhà với 1 máy ở cơ quan, k biết có sao k, thấy cũng ngại ngại
ko sao đâu pro, đảm bảo an toàn nhất là 1 máy chỉ 1 acc, ko block. có block thì chụp hình xác nhận chính chủ là ok thôi

ko sao đâu pro, đảm bảo an toàn nhất là 1 máy chỉ 1 acc, ko block. có block thì chụp hình xác nhận chính chủ là ok thôi
thank bác, cố gắng thêm acc nữa rùi hóng

Khi rút tiền nhớ thêm 1 cái cmnd nữa + thuê 1 người nào đó chupk hình tự sướng nhé.
Cùng 1 người, 1 cmnd ko xác nhận được 2 acc đâu
chuyện đó chắc k lo bác, sợ nó ban k cho kháng cáo mới mệt, chứ người nhà mình thiếu gì

chắc cũng nhìu pro ẩn danh đạt mức đó chứ k ít đâu

Mình đang định đầu tư 1600-1700$ vào thì nên mua với tỷ ệ thế nào nhỉ?
Thanks

RECYCLIX NEWS

This week brings us excellent news and we are proud to let you know that Recyclix has recently entered the top 5000 websites over the Internet. And we are not planning to slow down.

This leap in growth is due to our mutual efforts and we would like to tell you that we are very grateful to all of you for your tremendous support and interest in Recyclix as well as making the world a cleaner and more sustainable place. Together we can do this!

Be sure to stay tuned for more exciting news about new features and growth of Recyclix.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week