Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
vua xin bỏ cái 2 step, support quá nhanh và nguy hiểm :D

RECYCLIX PHOTO

Last week was a really busy one for all Recyclix team members because of the Solids Basel 2016 exposition where our stand was named as the best and most popular one, bringing us a SES award.

Check out this photo of our support managers Alexandre Bracco (Italy), Erdogan Kurtulmus (Turkey), and Petr Lochman (Czech Republic and Slovakia) during a meeting in our office in Riga last Monday working hard to make your working experience with Recyclix as convenient and smooth as possible.

Stay tuned for more behind-the-scene pictures from Recyclix!

TIN ĐỒN MỚI NHẤT VỀ RECYCLIX

Bắt đầu từ năm 2018, tất cả các tài khoản đầu tư dưới 10k euro sẽ bị khóa!!!

HÓNG TIN NÀO ANH CHỊ EM ƠI :) TIN NÀY KHÁ LÀ CHẤT CHẮN NHA :(

Tin đồn này thất thiệt. Ko đáng quan tâm mấy dạng tin này
Ko nên làm anh em hoang mang
Recyclix cũng như dạng 1 công ty cổ phần, các bạn đầu tư vào thì cũng coi như 1 cổ đông
Nếu đầu tư dưới 10k bị khóa thì đồng nghĩa 1 cp nó có giá 10k eur, cái này thì quá vô lý
Do đó, anh em ko cần lo ngại hay bận tâm, cứ bình tĩnh mà làm thôi.

Tin đồn này thất thiệt. Ko đáng quan tâm mấy dạng tin này
Ko nên làm anh em hoang mang
Recyclix cũng như dạng 1 công ty cổ phần, các bạn đầu tư vào thì cũng coi như 1 cổ đông
Nếu đầu tư dưới 10k bị khóa thì đồng nghĩa 1 cp nó có giá 10k eur, cái này thì quá vô lý
Do đó, anh em ko cần lo ngại hay bận tâm, cứ bình tĩnh mà làm thôi.
Nếu recyclix phủ nhận thì mình đã không đăng. Recyclix cứ nói để thông báo ở một bản tin sau :(
Khá giống vụ McDonalds về cách xử lý ;)

P/s: Mình cũng đang tham gia, và không có ý dìm hàng. Chỉ là có tin đồn nên đăng cho người mọi biết thôi ;)

Last edited:
Nếu recyclix phủ nhận thì mình đã không đăng. Recyclix cứ nói để thông báo ở một bản tin sau :(
Khá giống vụ McDonalds về cách xử lý ;)

P/s: Mình cũng đang tham gia, và không có ý dìm hàng. Chỉ là có tin đồn nên đăng cho người mọi biết thôi ;)
Tận 2018 à bác..hihi..em đi được một nửa chu kì hoàn vốn rồi ạ..hihi

Chờ thông tin chính thức từ Recyclix thông báo trên Website chứ không nên nghe tin thất thiệt, mình có đọc được tin này trên FB nhưng chưa chính thống nhé!

Nghe khó tin vãi :D.

Nhưng được cái điểm tích cực từ cái tin này là RC sẽ sống ít nhất đến 2018 :rolleyes::D

vậy mấy tài khoản 1k thì sao nhỉ, lấy đâu mà lên 10k, mà cái hay nghe khó tin vãi, nó mà rút vốn toàn bộ thì có mà ăn cám, đâu nhiều người đầu tư trên 10k đâu nhỉ

vậy mấy tài khoản 1k thì sao nhỉ, lấy đâu mà lên 10k, mà cái hay nghe khó tin vãi, nó mà rút vốn toàn bộ thì có mà ăn cám, đâu nhiều người đầu tư trên 10k đâu nhỉ
Tới năm 2018 lận, lo gì :) Nó mà sống tới đó thì giàu rồi ;)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,144
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week