Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
Nó mới update policy, có ai check xem nó khác gì không ?
đại để là bank ngoài EU thì ko rút đc nữa, sẽ bị rèfund lại và các bạn có lựa chọn PP và BTC
trước ốp thuế BTC thì nó bảo các bạn còn các lựa chọn khác là bank wire giờ thì thế :rolleyes:

đại để là bank ngoài EU thì ko rút đc nữa, sẽ bị rèfund lại và các bạn có lựa chọn PP và BTC
trước ốp thuế BTC thì nó bảo các bạn còn các lựa chọn khác là bank wire giờ thì thế :rolleyes:
Nhức đầu với nó thật. May giờ còn paypal và visa. Mà các lệnh dưới 100 sẽ xử lý auto nên về khá nhanh, em bị kẹt 1 lệnh 300 ở pp từ thứ 7 vẫn pending.
Các thánh rút visa mà trên 150 xu coi chừng sẽ bị pending đó ạ

== e mới rút thử 35E về btc mà cũng pending nửa ngày rồi là sao nhỉ, mà rút về btc mất fee hả các bro? lâu nay không cập nhật policy nên mù tịt

the maximum payout amounts per transaction were set at 500 EUR for PayPal, 2500 EUR for Bitcoin, and 10,000 EUR for wire transfers.
Also, we would like to remind you that banks outside of the European Union may not support the feature of credit card withdrawals and you should mind it every time you would like to make a payout from Recyclix if your card is not issued by an EU-based bank.

Nó làm thế này thì các thánh tay to rút đến bao giờ mới xong ??? :eek::eek::eek:
Chắc mềnh mở dịch vụ cho thuê SEPA acc thoy :D:D.

RECYCLIX UPDATE

We would like to inform all our members who have a bank account registered outside of the European Union that it was decided to discontinue the option of non-SEPA bank wire withdrawals.

This change was put forward as part of the recent policy aimed at minimizing the average processing time of payout requests as well as due to high transfer fees set by banks on non-SEPA operations, long transaction processing time, extra verification requirements, and strict return policy.

All currently pending withdrawal requests to non-SEPA bank accounts will be cancelled and the full payout amount will be refunded to the withdrawal balance of such users so that they can make a payout via Paypal or BTC instead.

Remember that this measure concerns only those members of Recyclix who have a bank account registered outside of the European Union and prefer to use bank wire as their withdrawal method. Our policy on withdrawals via Paypal and BTC for all users remains the same.

#recyclix #plasticsrecycling #update #withdrawals #wire

các bạn này lỡ kích hoạt rồi, nên giờ mỗi lần đăng nhập là rắc rối. chưa nói lúc wd còn nhập code 1 lần nữa.

về căn bản em xài 2FA chưa bao h bị lỗi window phone muôn năm

Nhức đầu với nó thật. May giờ còn paypal và visa. Mà các lệnh dưới 100 sẽ xử lý auto nên về khá nhanh, em bị kẹt 1 lệnh 300 ở pp từ thứ 7 vẫn pending.
Các thánh rút visa mà trên 150 xu coi chừng sẽ bị pending đó ạ
pen đâu thánh, hù ae hả.
mới rút hôm qua về sau 30 phút.
visa xử lý auto, rút buổi tối thì từ 5 phút -1 tiếng là có tiền nhé.
còn ban ngày của mình là giờ ngủ của nó, thế thôi.

pen đâu thánh, hù ae hả.
mới rút hôm qua về sau 30 phút.
visa xử lý auto, rút buổi tối thì từ 5 phút -1 tiếng là có tiền nhé.
còn ban ngày của mình là giờ ngủ của nó, thế thôi.
Cũng là hên xui thôi. Hôm qua có thánh rút 3xx bằng btc về ngay tức khắc ấy thôi. Nhưng cũng có người rút tầm 200 mà vẫn bị treo nhé. Nó thích pay cho ai thì nó pay. Vượt trên 100 xu thì hêt auto rồi.

update tình hình rút visa nhé mấy thím nên quên cổng này đi :oops:

hẹn gặp lại mấy thím ngoài đê em đi trước đây :oops:

update tình hình rút visa nhé mấy thím nên quên cổng này đi :oops:

hẹn gặp lại mấy thím ngoài đê em đi trước đây :oops:

View attachment 92208

Em biết mà. Sớm muộn nó cũng fix thôi :D. @bekhoa1601 . Cứ yên yên ko sao. Thấy tiền rút liên tục là nó fix. có mỗi VN phát hiện ra trò này thì cũng chỉ có vài đầu số của các loại thẻ visa/master. Nó cho các đầu số đấy vào blacklist là đi hết
@kiemtienonlinevoz .

Thôi lại quay về với btc và PP

hpZDGu5

E rút thử bằng Visa. Tiền về 1p30s. Rút lúc 18h20 nè. rút 139,89E dc 3.294.162 nên e ko biết rate vs fee bao nhiêu.

P/s : Chèn hình bị lỗi, có gì e up hình sau

hpZDGu5

E rút thử bằng Visa. Tiền về 1p30s. Rút lúc 18h20 nè.

P/s : Chèn hình bị lỗi, có gì e up hình sau
Quan trọng là rút lần nữa có được không ?. Vì chỉ đc lần đầu thôi, lần 2 sẽ bị từ chối.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week