Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
An error occurred.
Sorry, the page you are looking for is currently unavailable.
Please try again later.

Faithfully yours, recyclix.com.

Chắc nó đang điều chỉnh chuẩn bị cho hệ thống tính lãi mới :D
Nhớ trc đợt capacity adjustment cũng có 1 khoảng thời gian site down.
Ko phải lo đâu

vào được rồi bác. thông tin mới nè. chuẩn bị lên 20% nhe các bác hehe.

mình dốt tiếng Anh quá, lên 20% này là 20% số rác được mua ? hay là trả lại 20% rác mới bị cắt :rolleyes:
từ 14% cho chu kì 35 ngày giờ lên 20 nhé bác. đang update hệ thống để lên 20% hihi
bảo mà. nhưng cái 20% chỉ là fact thôi. Chưa liên quan đến hệ thống mới. Đợi update tiếp theo
nó đang update hệ thống mà bác hihi. nó để vậy là hệ thống sẽ được lên. hihi

Lệnh rút thử tối qua đã về ngon lành 658 eur
Chờ những tin tức tốt lành sắp tới về việc phục hồi số rác đã bị đóng băng
capture-png.92754

Attachments

16.4 KB · Views: 330
mình dốt tiếng Anh quá, lên 20% này là 20% số rác được mua ? hay là trả lại 20% rác mới bị cắt :rolleyes:
Cái này là số liệu thống kê thôi bác...
Ý nó nói là:
Hiện tại thực trạng của ngành tái chế nhựa:
- Có 20% tổng lượng nhựa được tái chế lại.
- 68% lượng nhựa của EU được xuất khẩu sang Trung Quốc
- Tăng trưởng 20 lần trong vòng 50 năm trở lại đây.

từ 14% cho chu kì 35 ngày giờ lên 20 nhé bác. đang update hệ thống để lên 20% hihi

nó đang update hệ thống mà bác hihi. nó để vậy là hệ thống sẽ được lên. hihi

Cái này ko liên quan gì đến lãi... Nó chỉ là fact thôi. FACT là những con số kiểu thống kê thôi
Em dịch cụ thể là
20% rác vẫn đang được tái chế
68% rác EU xuất khẩu đến TQ
tăng truong 20 lần trong 50 năm gần đây

KO LIÊN QUAN GÌ đến hệ thống sắp tới

P/s: Mà giờ ko thấy thánh nào vào phán hay "khuyên nhủ newbie" nữa nhỉ.

Cái này ko liên quan gì đến lãi... Nó chỉ là fact thôi. FACT là những con số kiểu thống kê thôi
Em dịch cụ thể là
20% rác vẫn đang được tái chế
68% rác EU xuất khẩu đến TQ
tăng truong 20 lần trong 50 năm gần đây

KO LIÊN QUAN GÌ đến hệ thống sắp tới

P/s: Mà giờ ko thấy thánh nào vào phán hay "khuyên nhủ newbie" nữa nhỉ.

Những thánh đó sẽ chờ cơ hội tiếp để vào phán
À mà thôi.

Nói chung cuối cùng cũng đến giai đoạn bị lừa. Mất 65% số rác, giờ còn 35% số rác. Không biết khi nào mới rút đủ vốn. Giờ đúng là đầu tư tài chính chỉ thấy lừa nhau. Buồn thật.

Tất cả các site revshare và hyip thì tổng lợi nhuận cho người việt nam luôn là số âm. Vì tổng đầu tư có người việt vào các site này luôn cao hơn nhiều tổng rút ra của người việt. Đại thể tổng lãi ko bù được tổng lỗ. 1 số ít người có nhiều ref là rui ro thấp nhất còn lại đa số là lúc lãi site này lỗ site kia. Quan trọng nhất chơi mấy site này là thắng dc lòng tham của mình và tuyển ref. Nhưng ko dễ.

Last edited:
Tất cả các site revshare và hyip thì tổng lợi nhuận cho người việt nam luôn là số âm. Vì tổng đầu tư có người việt vào các site này luôn cao hơn nhiều tổng rút ra của người việt. Đại thể tổng lãi ko bù được tổng lỗ. 1 số ít người có nhiều ref là rui ro thấp nhất còn lại đa số là lúc lãi site này lỗ site kia.
trước giờ site nào vn vào đông đều sập nhanh chóng...:)

Việt Nam! Là 1 trong các nc đầu tư nhiều vào các site hyip revshare.

Last edited:

Cũng không hẳn, đến lúc nó hút vốn đủ lớn thì nó ôm vốn và chạy thôi. Tất nhiên người VN mình có 1 thói quen là chạy theo đám đông nên đua nhau đầu tư nên site nó cũng sớm hút được đủ số vốn nó mong đợi. Còn việc cháy ở đây thì cũng dễ mà, có thể dựng cảnh, chuyển hết hàng đi, để lại ít nylon...rồi đốt và thế là có thể trừ mỗi nhà đầu tư 65% số tiền đầu tư gọi là "theo điều khoản rủi do" hoặc lấy nhiều lý do như bị hack ví bitcoin, bị hack này kia....vô số lý do để kiếm tiền của nhà đầu tư. Anh em nào chơi mmo lâu nămddeefuf hiểu mà.

Cũng không hẳn, đến lúc nó hút vốn đủ lớn thì nó ôm vốn và chạy thôi. Tất nhiên người VN mình có 1 thói quen là chạy theo đám đông nên đua nhau đầu tư nên site nó cũng sớm hút được đủ số vốn nó mong đợi. Còn việc cháy ở đây thì cũng dễ mà, có thể dựng cảnh, chuyển hết hàng đi, để lại ít nylon...rồi đốt và thế là có thể trừ mỗi nhà đầu tư 65% số tiền đầu tư gọi là "theo điều khoản rủi do" hoặc lấy nhiều lý do như bị hack ví bitcoin, bị hack này kia....vô số lý do để kiếm tiền của nhà đầu tư. Anh em nào chơi mmo lâu nămddeefuf hiểu mà.
Rồi sao? Có dc gì ngoài gõ sướng tay?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week