Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
Lũ ăn cướp, nó lấy mất đống rác bị đóng băng của e rồi các bác ơi, nay vào thì ko thấy đâu nữa :(:(:(

Hôm nay e bán số rác còn lại, vừa bán xong thì không thấy số rác bị đóng băng nữa, log đi log lại mấy lần cũng không thấy. Hay là luật nó như thế hả bác :(
Ai mà bán hết rác coi như ko chơi nữa (terminate acc). :oops: Nó sẽ cuớp luôn phần còn lại. Thím siêu nhọ rồi

Hôm nay e bán số rác còn lại, vừa bán xong thì không thấy số rác bị đóng băng nữa, log đi log lại mấy lần cũng không thấy. Hay là luật nó như thế hả bác :(
Bác ít có troll quá nên mới nhọ. Tại ko đọc kỹ từng trang. Đọc lại 315 trang để ngâm cứu xem sao nhé bác.

mình nghĩ là lỗi của nó thôi. Bởi vì khi nó đóng băng lại nó sẽ đi kèm với gói rác bất kỳ đang chạy. Giờ bác bán gói đó đi thì nhiên trong phần chạy chu kỳ sẽ không còn gói nào khác nữa. Cho nên nó sẽ không hiển thị phần bị đóng băng nữa. Cách khắc phục:
1- Mua bất kỳ bao nhiêu kg thì tự khắc nó sẽ trở lại kèm với chu kỳ đang chạy.
2- Trường hợp mua lại không thành thì bác nên email để nó fix.

mình nghĩ là lỗi của nó thôi. Bởi vì khi nó đóng băng lại nó sẽ đi kèm với gói rác bất kỳ đang chạy. Giờ bác bán gói đó đi thì nhiên trong phần chạy chu kỳ sẽ không còn gói nào khác nữa. Cho nên nó sẽ không hiển thị phần bị đóng băng nữa. Cách khắc phục:
1- Mua bất kỳ bao nhiêu kg thì tự khắc nó sẽ trở lại kèm với chu kỳ đang chạy.
2- Trường hợp mua lại không thành thì bác nên email để nó fix.
Vâng, thanks bác. Để e thử xem

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,136
Latest member
ab77monster

Most viewed of week

Most discussed of week