Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
Thấy bên nc ngoài chia sẻ không phải cháy của recyclix mà của công ty rác khác nên vụ bảo hiểm chắc ko có phần rùi

Vừa hỏi người bạn làm trong Rec về bài báo trên, bài báo này là báo lá cải nhé, haiz

K pay thì scam, lý do lý trấu làm gì cho mệt, nó phát biểu thẳng tao scam đấy, tụi mày làm gì đc tao, lol
Thấy nó vẫn pay qua các cổng khác, cổng Bitcoin thì delay. Hôm trước e có hỏi vì sao thì bà ấy bảo là giá Bitcoin đột ngột tăng giá nên rất khó khăn để mua Bitcoin, bên đó mua Bitcoin khan hiếm lắm ko giống bên mình. Mà nếu mua với giá này thì nó ko cân đối đc tài chính. Nói chung e vẫn chưa hiểu lắm ạ, scam rồi mà nó cứ dai dẳng pay nhỏ lẻ tốn tiền quá

Thật sự thì không hiểu plan của nó là gì.

Trong khi dân chúng hối réo pay. Mỗi ngày nó vẫn post news đều đặn. Vì scam thì scam luôn cho rồi (dẹp facebook, dẹp website) thì cũng có ai biết nó ở đâu mà tìm. Nó tốn 1 đống tiền pay lẻ tẻ từ 14-02 cho tới giờ, tốn công sức để được trade mark thương hiệu... chẳng để làm gì.

Dự là team của nó chuẩn bị cho hội thảo 29-30 tháng 3 này. Nhiều nhà đầu tư nghĩ rằng nó không dám có mặt. Nhưng cá nhân mình thì vẫn tin nó có mặt. Và sau đó hẳn sẽ có điều gì đó đặc biệt để dự án của nó tiếp tục run.

bọn MMO bên MMG có 1 danh từ để gọi những trường hợp như vầy là drama. Lục lại lịch sử thì rất nhiều thằng làm trò trước khi scam vd như hqrevshare :oops: ko scam hản nhưng pay chọn lọc rầu cuối cùng là ................ im lặng

Thấy nó vẫn pay qua các cổng khác, cổng Bitcoin thì delay. Hôm trước e có hỏi vì sao thì bà ấy bảo là giá Bitcoin đột ngột tăng giá nên rất khó khăn để mua Bitcoin, bên đó mua Bitcoin khan hiếm lắm ko giống bên mình. Mà nếu mua với giá này thì nó ko cân đối đc tài chính. Nói chung e vẫn chưa hiểu lắm ạ, scam rồi mà nó cứ dai dẳng pay nhỏ lẻ tốn tiền quá

PP delay 1 tuần đây thím :oops:

Giá btc cao hay thấp có ảnh hưởng gì nó đâu, nó tính bằng E mà nhỉ, với lại giảm 1 nửa rác, phí 5%, cho dù có mua vào cao chút thì member vẫn là người chịu thiệt rùi, lý do nó đưa ra sao thấy hài thế nhỉ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week