Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
mà dep = BTC thì củng hơi lổ nhỉ, giá cả ko cố định đôi khi dep vô thì lúc giá BTC đang cao mà khi rút ra giá BTC thấp thì củng chết :D

rút theo tỉ giá thị trường mà có phải rút theo btc đâu :rolleyes:. VD h dep vào rate btc = 400 3 - 4 tháng sau btc lên 600 thì xem như tự đập bi của mình :rolleyes:

rút theo tỉ giá thị trường mà có phải rút theo btc đâu :rolleyes:. VD h dep vào rate btc = 400 3 - 4 tháng sau btc lên 600 thì xem như tự đập bi của mình :rolleyes:
tuần lộc chắc giờ chả còn bi mà đập nhỉ :D

Dep vísa cho nhanh. Còn btc chỉ dùng nếu thu dc giá tốt thôi.
Nếu có scam thì btc cũng không kiện cáo được như paypal. Vísa cho tiện

Bác Sáu cho em hỏi. Làm sao mua được loại hạt ở chu trình thứ 2 nhỉ? Sao em không mua dc nha
cái đó tái chế xong quá trình 1 nó sẽ tiến hành tái chế quy trình 2 cho ra loại hạt cuối cùng với điều kiện cậu bấm vào recycle khi hết chu trình 1

Sau 3 tuần tuyệt đối không sell, chỉ Recyclix

Sau 5 tuần tuyệt đối không sell, chỉ Restart

rc 11.png

Tiền từ Recyclix đã về VietCombank chỉ sau 2 ngày làm việc (Sau khi gửi thông tin xác nhận lại tên đầy đủ) - Rút test 211.81 Euro nhận về 5,166,984 vnđ ~ Tỷ giá 24394 vnđ / 1 Euro. Tuy không nhiều nhưng đã đầy đủ bằng chứng chứng tỏ Recyclix làm ăn uy tín.

RC RC I LOVE.png

Theo yêu cầu và nguyện vọng của các bạn mình sẽ trở lại rcb 5% tiền hoa hồng mà mình nhận được từ các bạn.

Min đầu tư để nhận được RCB là 100E.

Li
Theo yêu cầu và nguyện vọng của các bạn mình sẽ trở lại rcb 5% tiền hoa hồng mà mình nhận được từ các bạn.

Like!
Có em anh ơi. Cung cấp gì nhỉ. E dep thừa yêu cầu rồi.
Tính rb như thế nào nhỉ

Li

Like!
Có em anh ơi. Cung cấp gì nhỉ. E dep thừa yêu cầu rồi.
Tính rb như thế nào nhỉ
Bác @SealTemSix rcb qua gì đấy ạ. Cung cấp thông tin gì để rcb ạ

Cung cấp cho anh hình Profile tài khoản của em chỗ có ghi Your Master ~ Your Sponsor. Nhớ Inbox và che những thông tin khác đi nhé! RCB qua PM. Với site này anh sẽ RCB vào cuối tuần.

May vãi, chuẩn bị dep lại được rb :D
Em chuẩn bị dep từ visa thì có yêu cầu gì về tên khi reg acc ko anh, để sau này còn rút.
Ví dụ em tên Nguyễn Văn A thì Frist name với lást name ghi sao anh

Cung cấp cho anh hình Profile tài khoản của em chỗ có ghi Your Master ~ Your Sponsor. Nhớ Inbox và che những thông tin khác đi nhé! RCB qua PM. Với site này anh sẽ RCB vào cuối tuần.

Có nghĩa tuần nào cũng được à? Nó tính theo live earning chứ không phải số deposit đúng không?:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week

Most viewed of week