Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
hôm trước mới đập 500E, bác thớt refback đê :D vài hôm đập thêm 500E nữa hình như là đủ điều kiện mua cổ phiếu gì đó phải không bác
Bạn cung cấp cho mình ảnh Profile của bạn chỗ Your Master và che những phần khác đi vào inbox của mình nhé!

thanks bác bank p là vísa hay thẻ bt cũng dc hả bác :)

Bank chính là số tài khoản của bạn ở Bank.

Bạn xem qua bài này nhé :

https://mmo4me.com/threads/recyclix...tin-loi-nhuan-14-50-hang-thang.252352/page-34

Bạn cung cấp cho mình ảnh Profile của bạn chỗ Your Master và che những phần khác đi vào inbox của mình nhé!

Bank chính là số tài khoản của bạn ở Bank.

Bạn xem qua bài này nhé :

https://mmo4me.com/threads/recyclix...tin-loi-nhuan-14-50-hang-thang.252352/page-34

cái này hả bác :D

Hướng dẫn nhận tiền gửi từ nước ngoài về ngân hàng Việt Nam

Hướng dẫn nhận tiền gửi từ nước ngoài về ngân hàng Việt Nam Vietcombank, ACB, tiền từ nước ngoài chuyển vào tài khoản ATM

Hiện nay việc giao dịch tiền thông giữa Việt Nam và nước ngoài rất nhiều, đặc biệt việc kiếm tiền online.

Khi nhận tiền chuyển từ nước ngoài thông thường sẽ có 2 được sử dụng nhiều là Western Union và chuyển khoản vào ngân hàng. Khi bạn sở hữu 1 tài khoản của 1 ngân hàng bất kỳ ở Việt Nam đều có thể nhận tiền chuyển từ nước ngoài về bằng các điền đầy đủ các thông tin bao gồm: tên ngân hàng, tên tài khoản, số tài khoản và mã Swift Code.

Ví dụ như ở dưới đây mình sẽ điền các thông tin như sau khi nhận tiền từ nước ngoài chuyển về gồm:

Tên chủ tài khoản: Điền đúng theo tên của bạn tiếng Việt ví dụ Le Van A, Nguyen Thi B
Tên ngân hàng: Nên điền tên tiếng ANh của ngân hàng đó ví dụ ở đây mình điền tên của ngân hàng Vietcombank
Mã swift code: Điền mã tương ứng của ngân hàng của bạn
Số tài khoản: Là số tài khoản ngân hàng của bạn, kể cả tài khoản VND các bạn vẫn nhận được tiền $ bình thường.

Nếu là lần đầu nhận tiền từ nước ngoài chuyển về, khi tiền được chuyển tới ngân hàng sẽ gọi điện thông báo bạn lên nhận. Tuy nhiên có thể tiền vẫn chưa được đưa vào tài khoản của bạn vì bạn cần phải xác nhận lại việc lĩnh USD hay VND.

Mình đã từng nhận tại Vietcombank thì chi nhánh ngân hàng yêu cầu viết 1 giấy đề nghị chuyển từ USD về VND và gửi ra ngoài ngân hàng nhà nước được tính theo tỉ giá của ngân hàng Vietcombank. Vì mình muốn nhận VND, khi nhận bằng VND bạn không phải mất phí.
Ngoài ra bạn cũng có thể nhận tiền USD, tuy nhiên trong 10 ngày đầu tiên nếu nhân sẽ bị tính 1 mức phí nhất định. Còn sau 10 ngày thì bạn sẽ được rút tiền USD miễn phí.

Dưới đây là mã swift code của các ngân hàng phổ biến tại Việt Nam
STT Tên ngân hàng Tên viết tắt Tên tiếng Anh Mã Swift Code
1 Ngân Hàng Thương Mại Cổ Phần Ngoại Thương Việt Nam Vietcombank Bank for Foreign Trade of Vietnam BFTVVNVX
2 Ngân Hàng Thương Mại Cổ Phần Á Châu ACB Asia Commercial Bank ASCBVNVX
3 Ngân Hàng Thương Mại Cổ Phần Kỹ Thương Việt Nam Techcombank Vietnam Technological and Commercial Joint stock Bank VTCBVNVX
4 Ngân Hàng Xuất Nhập Khẩu Việt Nam Eximbank Vietnam Export Import Bank EBVIVNVX
5 Ngân Hàng Công Thương Việt Nam VietinBank Vietnam Bank for Industry and Trade ICBVVNVX
6 Ngân Hàng Đông Á DongABank DongA Bank EACBVNVX
7 Ngân Hàng Nông Nghiệp Và Phát Triển Nông Thôn Việt Nam Agribank Vietnam Bank of Agriculture and Rural Development VBAAVNVX
8 Ngân Hàng Sài Gòn Thương Tín Sacombank Saigon Thuong Tin Commercial Joint Stock Bank SGTTVNVX
9 Ngân Hàng Thương Mại Cổ Phần Phương Nam SouthernBank Southern Commercial Joint-Stock Bank PNBKVNVX
10 Ngân Hàng Thương Mại Cổ Phần Hàng Hải Việt Nam MaritimeBank Maritime Bank MCOBVNVX
11 Ngân Hàng ANZ ANZBank Australia and New Zealand Banking ANZBVNVX
12 Ngân Hàng Đầu Tư Và Phát Triển Việt Nam BIDV Bank for Investment and Development of Vietnam BIDVVNVX
13 Ngân hàng thương mại cổ phần Quân đội MB Bank Military Commercial Joint Stock Bank MSCBVNVX
14 Ngân hàng Việt Nam Thịnh Vượng VPBank Vietnam Prosperity Bank VPBKVNVX
15 Ngân Hàng Indovina IndovinaBank Indovina Bank Ltd. ABBVNVX

Cho mình hỏi nếu mình dep 1000E. Thì sau một chu kì 5 tuần 14% thì mình nhận được 1014E à. Rồi lại lấy 1014 mua rác tái chế tiếp đúng ko.

Cho mình hỏi nếu mình dep 1000E. Thì sau một chu kì 5 tuần 14% thì mình nhận được 1014E à. Rồi lại lấy 1014 mua rác tái chế tiếp đúng ko.

Sau chu kỳ bạn sẽ nhận được 14% = 140E. Bạn có thể lấy phần này để ăn chơi. Còn vốn 1000E đã mua rác thì vẫn đang nằm trong nhà máy và tiếp tục chu kỳ 5 tuần sinh ra 14%.

Hoặc bạn có thể gộp phần 14% này để mua rác tái chế, thì chu kỳ 5 tuần tiếp theo sẽ nhận 14% x 1140E - số tiền đã mua Share để có thể mua quá 5000kg rác.

ngocphi1993 truongnv89 thuan0k check hàng nhé các bạn!

Cảm ơn các bạn đã ủng hộ mình nhé!

Do RC quản lý Downline vô cùng khó khăn nên để nhận được RCB.

Yêu cầu các bạn Inbox ảnh Profile có hiển thị phần Your Master và History Deposit để mình tiện RCB cho anh em được nhanh nhất!

Sau chu kỳ bạn sẽ nhận được 14% = 140E. Bạn có thể lấy phần này để ăn chơi. Còn vốn 1000E đã mua rác thì vẫn đang nằm trong nhà máy và tiếp tục chu kỳ 5 tuần sinh ra 14%.

Hoặc bạn có thể gộp phần 14% này để mua rác tái chế, thì chu kỳ 5 tuần tiếp theo sẽ nhận 14% x 1140E - số tiền đã mua Share để có thể mua quá 5000kg rác.
vậy có phải là sau 21 ngày thì nó chỉ mới ra được rác nghiền 0.4E/kg rồi thêm 2 tuần nữa mới ra hạt mịn 0.6E/kg hả bạn. Chưa hiểu rõ thời gian và vòng tuần hoàn của nó lắm

vậy có phải là sau 21 ngày thì nó chỉ mới ra được rác nghiền 0.4E/kg rồi thêm 2 tuần nữa mới ra hạt mịn 0.6E/kg hả bạn. Chưa hiểu rõ thời gian và vòng tuần hoàn của nó lắm

Sau 3 tuần thì nghiền thành nhựa hạt thô có giá 0.4E/kg và phải mất 2 tuần nữa để thành nhựa hạt mịn có giá 0.6E/kg.

site này mình add tiền bằng acb debit hoài mà không dc ai có cách nào chỉ mình với
ACB DEBIT

Bạn phải có ACB Online > Kích hoạt bảo mật 3D cho thẻ ACB > Đầu tư.

Hoặc đầu tư bằng BTC-E.com là nhanh nhất mà không tốn phí.

1. Users have to provide complete and accurate personal identification and information, and we can ask for further validation or document proof at any time.

2. User account can be blocked without notice or warning if it violates the rules, including but not limited to: shows signs of being auto-⁠generated, multiple accounts under the same IP, third-party funded accounts, accounts with missing/⁠incomplete or false data, etc.

3. No third party deposits or withdrawals are allowed. Users cannot use someone else's card or bank account or Paypal or btc wallet for any financial transaction, even with that party's permission.

4. Users can only use up to 3 credit cards in their name to deposit.

5. Without actual external deposit, users can only withdraw to a bank account in their own name. Paypal and BTC cashouts are only for actual depositors whose personal identification data is completed and validated.

6. Withdrawals are limited to 10,000 euros per transaction.

7. We reserve the right to reallocate affiliates to another sponsor if it is requested by the user directly due to sponsor inactivity or lack of affiliate support and communication. Each request will be considered on a case to case basis.

8. The terms of use and user policy can be changed upon the sole discretion of Recyclix as required.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,060
173,141
Latest member
galammmo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week