Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
Nếu ai chưa đủ tự tin hoặc chưa đủ vốn thì chờ tới 2-5/ 5/2016 khi Recyclix mở cửa 2 nhà máy ở Latvia rồi đầu tư cũng chưa muộn nhé!
hihihi em thì ko sợ rồi chủ yếu ko có vốn , đối với em site này nó an toàn hơn mấy site hyip :D tại em cũng đang dep vào site venture :D nên hiện tại ko có vốn :D đi làm lao động nên vốn trả có là bao :D nên cái gì cũng từ từ :D

hihihi em thì ko sợ rồi chủ yếu ko có vốn , đối với em site này nó an toàn hơn mấy site hyip :D tại em cũng đang dep vào site venture :D nên hiện tại ko có vốn :D đi làm lao động nên vốn trả có là bao :D nên cái gì cũng từ từ :D

Muốn nhanh phải từ từ :D

Muốn nhanh phải từ từ :D
thì em biết nên em cứ từ từ tà tà , tuy rằng site ra những ng đi trước luôn có lợi và ng đi sau thì rũi ro cao hơn , nhưng lợi ích của ng đi sau cũng nhờ có những ng đi trước dẫn đường chứ ko lại vòng vò 3 quốc :D

Toàn hit and run mãi cũng chán mà a. :D

Giờ có site nào ngon để bem đâu bác, ném vào đây coi như gửi tiết kiệm luôn kaka. :D

Bác toàn win nên k chán, còn e thì .... ở bờ đê nhiều hơn ở nhà. :oops:
thì em sắp tới cũng phải đi nhặt rác cùng các bác đây..cho em gia nhập với ạ...:D

thời gian thu hồi vốn lâu cũng tính là rủi ro :( bây giờ e có tiền trong bank thì có phải mua pp ko nhỉ

RC chỉ cho phép đầu tư bằng: BTC ( BLOCKCHAIN, BTC-E. COINBASE) , CREDIT CARD ( THẺ VISA/ MASTER), CHUYỂN KHOẢN NGÂN HÀNG.

Và cho phép rút tiền về: BTC, TÀI KHOẢN NGÂN HÀNG VÀ PAYPAL

Hỏi bác 6 tí, nếu như giờ đầu tư 1k, sau đó hết 1 chu kỳ 5 tuần muốn thêm 1k nữa đc hok ta

Hoàn toàn được bạn nhé! Cứ đầu tư vào thì nó sẽ tính ra các chu kỳ riêng biệt. Nhiều người đang sử dụng chiến thuật bỏ tiền ống heo đối với RC !

Hoàn toàn được bạn nhé! Cứ đầu tư vào thì nó sẽ tính ra các chu kỳ riêng biệt. Nhiều người đang sử dụng chiến thuật bỏ tiền ống heo đối với RC !
ủa Anh 6 gì ơi ( gọi thân mật tí :D ) theo em 1k là max 5k rác rồi mà nếu nạp thêm 1k cũng đâu mua thêm dc rác chỉ có thể mua công cụ thôi mà đúng hok ?

ủa Anh 6 gì ơi ( gọi thân mật tí :D ) theo em 1k là max 5k rác rồi mà nếu nạp thêm 1k cũng đâu mua thêm dc rác chỉ có thể mua công cụ thôi mà đúng hok ?

Nếu đầu tư 2000 Euro

Bạn sẽ phải mua 167 Shares = 167 Euro.

Và 1833 Euro tiền để mua rác.

à cái này thì em có đọc qua rồi :D tức là 2k thì có thể mua được 9k1 kg :D mà share của xe nâng ko được + % lợi nhuận nhỉ :D
Mua share chỉ tăng giá thành khi bán toàn bộ rác và ngừng cuộc chơi, Chứ không tăng được > 14% / 5 tuần bạn nhé!

Mua share chỉ tăng giá thành khi bán toàn bộ rác và ngừng cuộc chơi, Chứ không tăng được > 14% / 5 tuần bạn nhé!

Vậy mình phải dep bao nhiêu E để mua rác và share để tăng lợi nhuận được hơn 14% vậy 6?

Vậy mình phải dep bao nhiêu E để mua rác và share để tăng lợi nhuận được hơn 14% vậy 6?

Lợi nhuận 14% / 5 tuần là không đổi.

Khi mua công cụ chỉ tăng giá bán hạt nhựa. Hiện tại bạn chỉ thu về 75% x tiền mua rác khi bán. Còn khi mua thêm nhiều công cụ thì tối đa có thể thu về 150%.

Nhưng số tiền mua công cụ là không hệ nhỏ.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week