Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
Thím mua gì mà lắm share thế :eek:. Em chỉ dự định mua 200 share đầu tiên để tăng limit lên 10000 kg rác thôi. Vì các các loại share sau chủ yếu tăng % khi bán sp chứ limit ko tăng được thêm bao nhiêu so với giá share :oops:
Em mua vượt mức 10 tấn mà. Mục tiêu của em là chạm đến mức 40 tấn :)

Có ai đã từng chơi yougetprofit.com chưa. Nếu như ko nhầm thì site này bán share giống nó và khả năng chôn vốn rất lâu mới rút ra hết dc. Nhưng Đa phần là không rút ra hết được và bỏ vốn vì nãn do cơ chế ROI giữ vốn

Có ai đã từng chơi yougetprofit.com chưa. Nếu như ko nhầm thì site này bán share giống nó và khả năng chôn vốn rất lâu mới rút ra hết dc. Nhưng Đa phần là không rút ra hết được và bỏ vốn vì nãn do cơ chế ROI giữ vốn
site này nó ko giữ vốn đầu tư :)) có thể rút vốn đầu tư khi hết chu kỳ chủ yếu là lỗ 1 phần , còn share thì nó chỉ để tăng số rác mua và tồn tại vĩnh viễn. Đúng là mua share thì hối vốn lâu nhưng ai đầu tư lớn ko mua share thì ko mua thêm rác được thôi ^_^

Share dành cho những ai muốn đầu tư to hơn 1k€ thôi. ;)
Site này ko có luật repurchase cũng ko giam vốn hay tiền lãi của mình nên cứ yên tâm mà đầu tư

Vậy nhờ pro nào Giải thích dùm yourshare 25% trong khu vực Cashout và chữ ROI to tướng có trong Calculate profit Thì sẽ ro . Có phải là sẽ không rút hết tiền vốn gốc lẫn lãi ra một lần hết dc phải ko? Vi du đầu tư 200e lợi nhuận 600e Nhưng chế được phép rút ra 150e Chứ không rut hết dc.600 * 25%=150! Và nếu mình không dep vao thêm thì ROI % càng cao thi vốn ở lại càng lâu. Cho đến một lúc nào đó còn 19e trong tk muốn rut ra cung ko dc. Vậy là thất thoát tài chinh và mất thời gian. Chưa kể khi dep vào bằng thẻ lại mất 5% phi.

Vậy nhờ pro nào Giải thích dùm yourshare 25% trong khu vực Cashout và chữ ROI to tướng có trong Calculate profit Thì sẽ ro . Có phải là sẽ không rút hết tiền vốn gốc lẫn lãi ra một lần hết dc phải ko? Vi du đầu tư 200e lợi nhuận 600e Nhưng chế được phép rút ra 150e Chứ không rut hết dc.600 * 25%=150! Và nếu mình không dep vao thêm thì ROI % càng cao thi vốn ở lại càng lâu. Cho đến một lúc nào đó còn 19e trong tk muốn rut ra cung ko dc. Vậy là thất thoát tài chinh và mất thời gian. Chưa kể khi dep vào bằng thẻ lại mất 5% phi.
Như thế này nhé . Bạn đầu tư 200E vậylợi nhuận của bạn 1 chu kỳ là 28e và nếu bạn nói là bạn tổng lợi nhuận là 600e , tức là phải chạy đến gần 21 chu kỳ . Cái này mình nói đợn giản nhé . Bạn chạy được 1 chu kỳ ( 5 tuần ) chia ra 2 giai đoạn lãi , 1 là 3 tuần lãi 6% sau đó 2 tuần tiếp lãi 8% . Cậu nhận đủ 28 e về

Tiền lãi nó sẽ về đây nếu bạn thiết lập ( tách lãi ) . Đây là số tiền bạn có thể rút về . Vậy là vốn của bạn cứ nằm đó hết chu kỳ này nó sẽ tiếp tục tái chế rác sang chu kỳ khác và lãi sau mỗi chu kỳ bạn đều có thể rút về Ngân hàng or BTC hay paypal gì đấy là tùy cậu .
Còn đây là trường hợp rút vốn nhé
Nếu như trên cậu bảo lợi nhuận đã được 600e và vốn là 200e Vậy thì mình tính cho cậu thế này
75% ( Tiền vốn ) + 20 chu kỳ ( 280% ) + chu kỳ 21 (6% ) vì đây là cậu bán rác để lấy lại vốn nên ko nhận được lãi 8% của chu kỳ này . Vậy tổng vốn và tổng lãi của bạn nhận được như sau . 75%(200e) + 280%(200e) +6% = 150e+560e+ 12e = 722e ( Đây là tổng số tiền bạn nhận được khi đạt được 21 chu kỳ và vốn đầu tư là 200e )
21 Chu kỳ = 105 tuần = 26.25 tháng :))

P/s em trình bày hơi khó nhìn tí :D . Còn về vụ dep = thẻ tốn 5% phí cái này em chịu ko bik . Nhưng khuyến cáo bác là dep = bTC là có lợi nhất nhé

Last edited:
Hú hồn. @vodanh đã rút ra được lần nào chưa vậy
P/s Như chỗ withdraw co 19e và còn vốn 200e. Như vậy có rút ra hết được không

Hú hồn. @vodanh đã rút ra được lần nào chưa vậy
em chưa đầu tư :D nên ko rút nhưng các anh trong nhóm em đang tham gia thì đã rút nhiều rồi . Anh có thể xem trong đây anh 6 và bác kiemtienonl cũng vừa rút đó ^_^ và bác tab sai tên em rồi kìa :D. Em vừa ăn quả cam của venture nên giờ cũng chỉ onl tìm hiểu thông tin thôi :D. Sắp tới chắc cũng phải dep vào để acc khỏi bị khóa .

Pro nào Đã rut rồi xin giải thích chữ ROI trong site nay nhé. Ko thì vở mộng bọc

Uh.và ở 1 chỗ nữa. Calc
Ở calc củ Roi nó tính theo mỗi chu kỳ và cái đó nó tính là như trên theo em ghi là nếu bác mún rút vốn ý :D .

Cái này như em đã nói với bác giờ em lấy ví dụ là bác đầu từ 200e nhé ko tính 20e tặng .
Cái này là nó tính Lợi nhuận của 200e gộp chung vào luôn sau khi hết mỗi chu kỳ ( tức là bác ko rút lãi ra mà lấy lãi đi mua rác luôn ) và sau 21 chu kỳ thì bác bán rác của Tổng vốn đầu tư và tổng lãi bác nhận được Tổng là 1826e .
Còn cái calc New là nó mới ra đây theo em là nó dùng để tính lợi nhuận của từng đợt mua rác của bác theo Năm và hình như là rút lãi ra chứ ko gộp chung mua rác ^_^.

Bác suy nghĩ làm gì cho mệt đầu, hihi. Túm lại đơn giản thế này: Giống như bỏ tiền vào ngân hàng ấy. Đập 1 cục tiền vào thì khoảng gần 1 năm sau bạn sẽ có số tiền lãi = tiền vốn. Nếu muốn tiếp tục rút lãi thì cứ rút thôi, để vốn đấy, còn nếu không muốn tiếp tục chơi thì có thể rút vốn về, nhưng số vốn rút về không được 100%.

Rút về nhanh lắm, 15h về Vietcombank từ lúc đặt lệnh. Mình mới rút thử 1 lần thui. Hôm nhận tiền hơn 2 củ lãi đem đi đá phò sướng cả con tym :D:D:D
;)

Bác suy nghĩ làm gì cho mệt đầu, hihi. Túm lại đơn giản thế này: Giống như bỏ tiền vào ngân hàng ấy. Đập 1 cục tiền vào thì khoảng gần 1 năm sau bạn sẽ có số tiền lãi = tiền vốn. Nếu muốn tiếp tục rút lãi thì cứ rút thôi, để vốn đấy, còn nếu không muốn tiếp tục chơi thì có thể rút vốn về, nhưng số vốn rút về không được 100%.

Rút về nhanh lắm, 15h về Vietcombank từ lúc đặt lệnh. Mình mới rút thử 1 lần thui. Hôm nhận tiền hơn 2 củ lãi đem đi đá phò sướng cả con tym :D:D:D
;)
Đây đây :D 1 bác đầu tư 85tr :)) mặt to tai bự :D

Các bạn phải đặt câu hỏi tại sao 20e mới được rút. Mà không phải là năm hay 10e.Đó là cả một số tiền lớn đối với Dân mmo Khởi nghiệp. Cuối cùng bỏ 200 đô vào rồi cũng hồn vốn nhưng làm mất thời gian. Vì là chu kỳ càng nhiều mà vẫn giữ vốn đầu tư ít ỏi ban đầudo tái đầu tư thì khi rút ra nó sẽ tính phần trăm ROI cao. Nên tiên của mình vẫn còn ở lại.
Ps. Một vài suy nghĩ đắn đo trước khi tham gia đầu tư với mấy cái sai như thế này.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week