Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
Mình đang tìm hiểu để đầu tư tầm 10.000 mà chưa rõ cơ chế tính lãi khi đầu tư hơn 1000 eur là như thế nào
Theo như các bạn trao đổi thì nếu mua công cụ mà lãi vẫn ko đổi thì cứ đầu tư to vào 1 tài khỏan ko tốt lắm nhỉ
Ai có thể thông não giúp mình chỗ mua công cụ mà tăng % được ko
Ở đây là tăng % lãi hay tăng % gì vậy ạ

Mình đang tìm hiểu để đầu tư tầm 10.000 mà chưa rõ cơ chế tính lãi khi đầu tư hơn 1000 eur là như thế nào
Theo như các bạn trao đổi thì nếu mua công cụ mà lãi vẫn ko đổi thì cứ đầu tư to vào 1 tài khỏan ko tốt lắm nhỉ
mua công cụ thì tăng lãi + tăng sản lượng hỏi anh 6 ảnh đưa cho cái bảng tính rõ ràng

hiểu đơn giản là vầy : 5k mua công cụ (ko cóa xu lời nào) + 5k mua rác (14% trong 5 tuần)

Cái % tăng lãi để bán rác thì khi nào đầu tư tối thiếu 20k-25k thì hãy quan tâm, Còn không quá con số đấy thì quan tâm đến con số 14%/5tuần là được rồi. Cố găng chia 10k thành tiền mua công cụ và mua rác sao cho số rác thu được là lớn nhất vì lãi sinh ra từ rác

Thì mình cũng hiểu như các bác ở trên
Nếu mua công cụ chỉ để tăng lượng rác được mua thì phí quá, thay vì 10k bỏ vào 1 acc thì chia ra 10 acc mỗi acc 1k có hơn ko
Chỉ cần 10 máy là ok

Trong hướng dẫn họ bảo tăng lãi từ 20-50% đó là tăng % gì vậy các bác
Anh @SealTemSix có thể thông não giúp em được ko ạ

Thì mình cũng hiểu như các bác ở trên
Nếu mua công cụ chỉ để tăng lượng rác được mua thì phí quá, thay vì 10k bỏ vào 1 acc thì chia ra 10 acc mỗi acc 1k có hơn ko
Chỉ cần 10 máy là ok

Trong hướng dẫn họ bảo tăng lãi từ 20-50% đó là tăng % gì vậy các bác
Anh @SealTemSix có thể thông não giúp em được ko ạ
% mua share đó chỉ có tác dụng khi bán rác, khi nào có ý định đầu tư trên 25814 euro rồi tìm hiểu cũng được :)

Tại sao lại có số 25814 euro vậy bác @gatapbay0708

Tại sao lại có số 25814 euro vậy bác @gatapbay0708

giải thích thì rất là lằng nhằng. Cứ coi như kệ đi. OK? Khi nào vất vào trên con số đấy cứ inbox sẽ giải thích cho. Đầu óc phải nhớ nhiều thứ rồi. Bớt đc cái gì hay cái đấy

Ngoài ra thì 10 máy chưa đủ chơi multi acc đâu. Cần phải có thông tin cá nhân, cmnd và tài khoản ngân hàng của 10 người

@thanhlong89 mỗi nick tối ưu là khoảng 2k2 euro. Lên càng cao thì tỷ lệ hồi vốn càng lâu, nhưng lên đến 20k thì tỷ lệ sẽ giảm dần lại vì % từ công cụ khá nhiều (vì lúc này chúng ta không cần tái chế lại nữa, mà là bán thẳng sau khi kết thúc chu kỳ luôn) ;)

Bác nào giải thích đuợc thì inbox em giải thích giúp em
Em sẽ ref cho bác đó, rối bời quá
Bỏ 1 cục tiền vào thì phải biết rõ cơ chế của nó chứ bác, e ko được giàu như các bác nên đầu tư vào đâu cũng phải xem rõ ràng
Không lẻ topic cả 200 trang mà ko ai giải thích được :)

@botay cái đó e cũng hiểu bác ah
Cái e ko hiểu là cái mua công cụ đó, nó tăng % là tăng % lãi hay gì ấy
Vì các bác đều bảo có đầu tư to cũng chỉ lãi 14%
Vậy tăng lãi ở chỗ nào

@botay cái đó e cũng hiểu bác ah
Cái e ko hiểu là cái mua công cụ đó, nó tăng % là tăng % lãi hay gì ấy
Vì các bác đều bảo có đầu tư to cũng chỉ lãi 14%
Vậy tăng lãi ở chỗ nào

Đã inbox. Hi vọng đọc xong giúp hiểu phần nào

Cảm ơn bác @valiniant Rất nhiều, đọc xong thông tỏ được chút ít
E đang đặt bút tính toán xem thế nào chứ đúng là khó hiểu thật

Cảm ơn bác @valiniant Rất nhiều, đọc xong thông tỏ được chút ít
E đang đặt bút tính toán xem thế nào chứ đúng là khó hiểu thật

Vì thế ko phải ko ai giải thích đc mà là nó hơi phực tạp. giải thích thì cũng phiền mà có đầu tư hơn con số đấy đâu.

có nhiều cái đọc + nghe ko bao h hiểu đc nhưng ném tiền vào là hiểu ngay và luôn :oops:

Cơ mà ném vào 10k mà còn chê nghèo nữa thì ......... ai giàu nổi :oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week