Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
Thời các bác .qua e giao dịch chị giá 4s.ma blockchain.doi phí 2.57s ne .thủ mấy ngày đều vậy . các bác lo kiếm đường chuồn đi cho lẹ.

60 ngày kể từ ngày đăng ký nếu không đầu tư (tối thiểu 20euro) sẽ bị xóa tài khoản!!!
Em đc nhận free 20euro rồi,mua gói rác 100kg và thấy nó bắt đầu tiến trình sau 5 tuần đc nhận 60euro,vậy có bị xoá acc k bác ?

Em đc nhận free 20euro rồi,mua gói rác 100kg và thấy nó bắt đầu tiến trình sau 5 tuần đc nhận 60euro,vậy có bị xoá acc k bác ?

Làm gì có chuyện ngon ăn sau 5 tuần được 60 eur vậy bạn
Còn nick bạn nhìn cạnh nick, nếu có chấm đỏ tức là tài khoản chưa an toàn, lúc nào thành chấm xanh mới an toàn

:p:p:p
20e bonus ban đầu để bạn chơi thử thôi, kết thúc cycle đầu tiên bạn nhận được 2,8e lợi nhuận rồi sau đó tái đầu tư rồi dep thêm vào chứ ko có được 60e đâu :D

:p:p:p
20e bonus ban đầu để bạn chơi thử thôi, kết thúc cycle đầu tiên bạn nhận được 2,8e lợi nhuận rồi sau đó tái đầu tư rồi dep thêm vào chứ ko có được 60e đâu :D
Thế bắt buộc phải dep hả bác =))) k cho chơi free à @@

Thế bắt buộc phải dep hả bác =))) k cho chơi free à @@
1 người 20 euro. 1000 người bao nhiêu tiền :)
60 euro đó là lợi nhuận của công ty, nếu mình bán thì nhận được có 75% của 20 euro (nghĩ chơi vì đã bán hết rác), còn tái chế thì 14% của 20 euro lãi mãi mãi :)

Bác kia nên tìm hiểu kỹ rồi hãy đầu tư . bác 6 đã có hướng dẫn chi tiết trên page 1 rồi . Chịu khó đọc hướng dẫn đi bạn à .

Mình mới restart cái bonus 20e ban đâu . mà trước đó mình có dep 50e vào rồi . Mới restart xong cây cột nó dính chung với 50e của mình ở giai đoạn 1 . Như vậy có vấn đề gì ko mấy bác

Mình dịch theo ý hiểu thế này:
- REC "dự kiến" đạt mục tiêu tài chính 14 triệu Euro vào tháng 10/2017. Do đó dự định đến tháng 10/2017 sẽ không cho đăng ký thành viên mới. Tất cả các thành viên cũ đã đăng ký đến tháng 10/2017 thì sẽ vẫn tiếp tục ăn lãi thêm 10 chu kỳ (khoảng 1 năm đến tháng 10 /2018)
- Đến tháng 10/2018, REC sẽ chuyển sang 1 hệ thống mới đó là tập trung vào quản lý rác thải . Nếu muốn tiếp tục đầu tư vào REC thì mỗi tài khoản phải đầu tư tối thiểu 100.000 Euro

có bác nào biết cái này là gì không "This time it is not an economically inexpedient operation. Buy more units to raise your share to at least 33.33%". Lúc mình bán "GRANULES" nó thông báo vậy và không cho bán.

Last edited:
có bác nào biết cái này là gì không "This time it is not an economically inexpedient operation. Buy more units to raise your share to at least 33.33%". Lúc mình bán "GRANULES" nó thông báo vậy và không cho bán.
trước nó có thông báo mà
Nó khoá chức năng bán rác của những ai ít hơn 33,33% share vì khi bán là bác lỗ tiền ( nó không khoá bác bấm vào đấy là vỡ mồm rồi, may nhé :D )
nếu muốn gỡ thì gửi mail cho nó

Last edited:
chuẩn bị có 1 núi tiền đổ vào recycle,
hi vọng em nó không chìm :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,984
173,051
Latest member