Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
Còn 10 cycle nữa, theo tính toán thì phải tới đầu tháng 12 thì recyclix mới ngừng cho đăng ký và sell rác.
Thực tế tới lúc này acc to mới bị ảnh hưởng chứ acc nhỏ vẫn nhận lãi 14%/5 tuần tới 10-2018 .
Tóm lại:
- Acc nhỏ còn 20 chu kỳ nhận lãi 14%
- Acc to 61k trở lên thì còn 10 chu kì và phải bán rác ở chu kì thứ 10 để hoàn tất quá trình đầu tư có lợi nhất.

Cậu ơi, vậy acc nhỏ đến tháng 10 - 2018 không được sell rác để lấy lại 75% vốn đã mua rác ha cậu @_@

lâu rồi không vào.
mọi người cho hỏi, site scam chưa nhỉ :D

Cậu ơi, vậy acc nhỏ đến tháng 10 - 2018 không được sell rác để lấy lại 75% vốn đã mua rác ha cậu @_@

Đc. hãy nghĩ cách hoạt động của acc to và acc nhỏ sẽ hiểu tại sao chính sách này ảnh hưởng acc to nhiều hơn.

acc to cuối chu kì bán toàn bộ rác và mua rác mới để tăng lợi nhuận hơn 14% tiền rác. Tuy nhiên từ 10/2017 ko mua đc rác nữa thì to hay nhỏ cũng chỉ ăn như nhau 14%/5 tuần

acc nhỏ thì rác cứ vất đấy có mua bán gì đâu nên cứ kệ cm nó đến 10/2018 rồi bán lấy 75%.

Đc. hãy nghĩ cách hoạt động của acc to và acc nhỏ sẽ hiểu tại sao chính sách này ảnh hưởng acc to nhiều hơn.

acc to cuối chu kì bán toàn bộ rác và mua rác mới để tăng lợi nhuận hơn 14% tiền rác. Tuy nhiên từ 10/2017 ko mua đc rác nữa thì to hay nhỏ cũng chỉ ăn như nhau 14%/5 tuần

acc nhỏ thì rác cứ vất đấy có mua bán gì đâu nên cứ kệ cm nó đến 10/2018 rồi bán lấy 75%.

à ra là vậy :D thanks cậu :D

à ra là vậy :D thanks cậu :D

tới 10/2018 mà chưa đạt 33,33% thì làm gì bán rác được :rolleyes:

phải email cho nó... mà không biết bao lâu sau khi mình gửi mail thì nó bật cái nút "Sell" lên :D

phải email cho nó... mà không biết bao lâu sau khi mình gửi mail thì nó bật cái nút "Sell" lên :D
Chỉ mong nó sống tới lúc đó :) Lãi ăn cũng no luôn rồi ;)

em vừa mới email cho nó hi vọng nó bật cái nút đó để em sell hết cho rồi, đang kẹt $ :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,698
172,747
Latest member
nongdandiexciter

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week