SCAM RedLOAD.NET - PPS 65% | PPD $40 | New Rates Noticed! - Discussion Thread

Status
Not open for further replies.
Thế thì cậu đính chính lại đi nhé. Cậu nói gom như thế. Mấy đứa kia nó lại bảo tớ dính liếu vào :) Giống thằng này chẳng hạn @whatthephosphate

Ơ thằng bại não này, chú em tưởng chú em to ở đây à mà nói mọi người là *bọn đần*. Chú em ra ngoài xã hội có ai biết chú em là ai. Chú em đúng là cái thằng bựa đực, sau vụ ryu thì lớn mồm kêu RedLoad ko sợ cái gì, sau được mấy hôm thì kêu đổi chủ. Đổi cái chi, ví thanh toán Webmoney chú em thanh toán vẫn còn tên của chú em đó. Giải thích đi chú em, anh cần nghe câu này thôi =)) . Dự là bảo bán nốt cả account merchant webmoney cho nó =)). Bác nào hay hoạt động trên wj và uds thì biết cách support và làm việc của tụi host nước ngoài khác hẳn những thằng như chú em. Mấy lão ấy kể ra ở đây nhiều người còn không biết đâu, sau đợt ryu anh tìm đến host của chú em. Thời gian đầu rất ổn, ai ngờ chú em lại chơi bựa scam tiền của anh em thế này nhỉ!!

Ơ thằng bại não này, chú em tưởng chú em to ở đây à mà nói mọi người là *bọn đần*. Chú em ra ngoài xã hội có ai biết chú em là ai. Chú em đúng là cái thằng bựa đực, sau vụ ryu thì lớn mồm kêu RedLoad ko sợ cái gì, sau được mấy hôm thì kêu đổi chủ. Đổi cái chi, ví thanh toán Webmoney chú em thanh toán vẫn còn tên của chú em đó. Giải thích đi chú em, anh cần nghe câu này thôi =)) . Dự là bảo bán nốt cả account merchant webmoney cho nó =)). Bác này hay hoạt động trên wj và uds thì biết cách support và làm việc của tụi host nước ngoài khác hẳn những thằng như chú em. Mấy lão ấy kể ra ở đây nhiều người còn không biết đâu, sau đợt ryu anh tìm đến host của chú em. Thời gian đầu rất ổn, ai ngờ chú em lại chơi bựa scam tiền của anh em thế này nhỉ!!
:D nói hay đúng là dân từng trải cho em cái YH học hỏi :oops:

:D nói hay đúng là dân từng trải cho em cái YH học hỏi :oops:
Bác thông cảm, em giờ ở ẩn rồi. Sau bao nhiêu vụ lùm bùm xà beng đã xảy ra thì cách tốt nhất tự bảo vệ bản thân mình là ẩn đi thôi. Cớm C50 nó lượn lờ diễn đàn này như cá cảnh ấy, vụ ryu chưa xong đâu các bác chớ quên. Nick em thì em chỉ liên lạc với các bác thời DA, SA, AH ngày xưa thôi :)

1992 mà các bác, giọng điệu như thế thì không sớm muộn cũng bị đời dạy thôi, nghe sặc mùi hôi sữa + đàn bà, sau rút kinh nghiệm không nên làm việc với trẻ con nhé các bác, em không liên quan nhưng vào đọc thấy cũng hơi ngứa tay nên phải gõ vài chữ :)

1992 mà các bác, giọng điệu như thế thì không sớm muộn cũng bị đời dạy thôi, nghe sặc mùi hôi sữa + đàn bà, sau rút kinh nghiệm không nên làm việc với trẻ con nhé các bác, em không liên quan nhưng vào đọc thấy cũng hơi ngứa tay nên phải gõ vài chữ :)
tất nhiên thôi :D nhưng thằng no 198x mấy cơ ạ

Ơ thằng bại não này, chú em tưởng chú em to ở đây à mà nói mọi người là *bọn đần*. Chú em ra ngoài xã hội có ai biết chú em là ai. Chú em đúng là cái thằng bựa đực, sau vụ ryu thì lớn mồm kêu RedLoad ko sợ cái gì, sau được mấy hôm thì kêu đổi chủ. Đổi cái chi, ví thanh toán Webmoney chú em thanh toán vẫn còn tên của chú em đó. Giải thích đi chú em, anh cần nghe câu này thôi =)) . Dự là bảo bán nốt cả account merchant webmoney cho nó =)). Bác nào hay hoạt động trên wj và uds thì biết cách support và làm việc của tụi host nước ngoài khác hẳn những thằng như chú em. Mấy lão ấy kể ra ở đây nhiều người còn không biết đâu, sau đợt ryu anh tìm đến host của chú em. Thời gian đầu rất ổn, ai ngờ chú em lại chơi bựa scam tiền của anh em thế này nhỉ!!
Bác thông cảm, em giờ ở ẩn rồi. Sau bao nhiêu vụ lùm bùm xà beng đã xảy ra thì cách tốt nhất tự bảo vệ bản thân mình là ẩn đi thôi. Cớm C50 nó lượn lờ diễn đàn này như cá cảnh ấy, vụ ryu chưa xong đâu các bác chớ quên. Nick em thì em chỉ liên lạc với các bác thời DA, SA, AH ngày xưa thôi :)
Nè bạn, thích thì mời C50, bạn thích cứ kiện tụng mình hầu. Có bằng chứng gì nói mình ví đó run 1 mình thằng redload. Để mình cho bạn list site tích hợp wmz của mình nhé. K riêng thằng redload đâu. Thích thì show nhưng k show cho bạn xem. Bạn k có quyền đó

Này bác, mình k bik bác lớn hơn mình bao nhiu. Và mình cũng chẳng sợ thằng nào dạy đời mình cả.
H tự nhiên bác k làm. Nó đổ lỗi lên đầu bác, bác có tức k. Trong khi dịch vụ của e là cổng thanh toán. Ai cần thì e cho thuê, WMZ có phải là ai cũng đăng kí đc lên merchant để block cái limit giao dịch mỗi ngày :). Acc e có sẵn thì e cho thuê 5% h nó lôi e vào thì giả sử như bác thì bác ức k.

Lâu lâu mới vào topic, nhắc nhở @whatthephosphate ,

@vuafahoai1234@losslala@norival1992 lời ăn tiếng nói trên forum nhé. Một lần nữa là có "1 sale 1 year" trong warning đấy nhé.
Cậu @SonJG, cậu xem giùm tớ nhé. Còn proof thì tớ sẽ giao cho BQT. Những thành phần này cần loại bỏ. Đi phá danh dự của ng khác :) K cần phải lưu bác nhé.
Khi k e chả làm gì. topic này e chả vào cũng đc khá lâu r`. Tự dưng losslala bảo e bị chọt nên e mới vào để đọc xem bọn nó nói gì thôi.
Cần gì bác cứ bảo e. Sẽ cung cấp proof hết.
Mong Son giải quyết vụ này cho mình. Còn việc thằng Redload nó có scam hay k thì kệ nó mình k wan tâm :D Nó chạy tiếp hay scam thì k ảnh hưởng tài chính của mình :D

@losslala stop ở đây nhé. Cậu có bằng chứng gì thì cứ lập topc riêng, BQT sẽ xem xét sử lý.

Mọi người cũng stop vấn đề này ở đây nhé. Redload đã scam thì closed topic tại đây luôn.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week