SCAM Ref4bux Reviews : SCAM or LEGIT ?

Post lại proof bux4share của bạn

Nếu không được add yahoo của mình. Y!M chữ ký

1 trong mấy chục ref của bạn và vẫn còn active 2 site cashnhits và ref4bux cần ref site nào nữa PM inbox tớ nhé :)

1 trong mấy chục ref của bạn và vẫn còn active 2 site cashnhits và ref4bux cần ref site nào nữa PM inbox tớ nhé :)

cậu phải xác nhận đã nhận RB của tớ để thứ 6 được RB 200% chứ.
1 rè của tớ cheat thằng rè4bux thế là nó điều tra tớ. Nó chưa pay cho mình. CLick ads không tính tiền
Tôl mình hết chạy được rồi nó đổi cách click ads

---------- Post added at 10:21 PM ---------- Previous post was at 10:18 PM ----------

Đã ref .
chúc bạn vui

ID : thiemthang

PP: [email protected]

da lam ref:menmen
pp:[email protected]

Đã thấy 2 bạn thanks

thông báo tool hết xài được rồi. Tạm thời mọi người vào web click "star slide show" màu vàng bên trên cùng rồi ngồi click tay. Mình sẽ tìm tool khác.

Last edited by a moderator:
Bạn ơi, từ lúc mình click hết quảng cáo xog, mấy ngày nay chẳng còn quảng cáo nào để click hết, click cái slide show thì không được tiền, bị sao vậy bạn?

Ngừng tuyển ref. Lý do

- 1 rè của mình cheat nó. Thế là nó nghi ngờ mình và nó muốn xóa hết rè của mình.
- thanks các bạn đã ủng hộ thời gian qua.
- có trang nào ngon mình sẽ cùng chiến tiếp.
- bạn nào mới rè chưa đủ 0.01 mình củng rb 0.01
- còn lại rb 200% cho toàn bộ anh em (100% những gì mình nhận được từ ae)

---------- Post added at 12:58 AM ---------- Previous post was at 12:45 AM ----------

bạn ơi, từ lúc mình click hết quảng cáo xog, mấy ngày nay chẳng còn quảng cáo nào để click hết, click cái slide show thì không được tiền, bị sao vậy bạn?

có tiền đó bạn. Bạn xem kỹ đi. Click xong quay lại trang chính bấm f5 xem tiền có thay đổi không

Móa, bực quá, chưa kịp rút tiền bị suspended rồi bây giờ phải làm sao đây trời? Admin nó có gửi thư gì cho bạn ko? Để mình email chửi nó hi vọng nó gỡ suspended ra!! Thằng ngu nào cheat để ảnh hưởng người khác quá vậy! Ngu mà còn cố tỏ ra nguy hiểm thật! DKM bọn ngu làm ảnh hưởng tới nồi cơm của người khác! Chó tha mồ mã ba mẹ mày .... Hi vọng thằng chó ref cheat làm ảnh hưởng bạn lẫn mình đi ngang đọc bài này....

bác chủ thớt cho hỏi, kich đủ $ thì rút tiền ở đâu . Tìm tới tìm lui chả thấy Payment đâu cả.

Móa, bực quá, chưa kịp rút tiền bị suspended rồi bây giờ phải làm sao đây trời? Admin nó có gửi thư gì cho bạn ko? Để mình email chửi nó hi vọng nó gỡ suspended ra!! Thằng ngu nào cheat để ảnh hưởng người khác quá vậy! Ngu mà còn cố tỏ ra nguy hiểm thật! DKM bọn ngu làm ảnh hưởng tới nồi cơm của người khác! Chó tha mồ mã ba mẹ mày .... Hi vọng thằng chó ref cheat làm ảnh hưởng bạn lẫn mình đi ngang đọc bài này....

để mình làm việc với nó

Bực thật, mình cũng đã kịp rút đâu, tính góp vào đấy rồi up ai ngờ... :binhsua72:

mỗi người gửi 1 mail chửi admin đi cho nó sợ! Người VN ko phải ai cũng cheat mà phải nhịn nó rồi chịu chung tội với con dog ghẻ kia! Tớ đã gửi mail rồi đấy ko biết nó có dám reply ko :)) Khủng bố support nó vì tội ban nhảm!

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,427
173,594
Latest member
Idappleaddci

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week