Tutorial [Refereum] RFR đã lên Okex, còn 5 ngày cuối để nhận free

Các bác cho em hỏi cái ở đây mấy pass chơi ở sàn okex có bác nào có bị vấn đề về rút hay lấy lại mật khẩu ko ạ , em hôm qua ko hiểu sao vào cứ sai passs dùng sms lấy lại mk thì chỉ nhận được 5 số mà nò yêu cầu 6 số ... Có bác nào bị trường hợp giống em ko :oops::oops::oops::oops:
Ông bị vấn đề ở pass login hay là pass rút ?

pass login :( sau đó dùng chức năng sms đổi mk thì chỉ nhận được 5 mã pin , mà nó yêu cầu 6 số lẫn :( đệch nhà nó...........
Hình như tôi có bị 1 lần, bực mình nên chuyển qua đk gmail cho dễ dùng :p.
Nếu ông còn balance thì pm support nó giải quyết, thử pm lại live chat xem.

Hình như tôi có bị 1 lần, bực mình nên chuyển qua đk gmail cho dễ dùng :p.
Nếu ông còn balance thì pm support nó giải quyết, thử pm lại live chat xem.
Thì vẫn pm đây :( mà chưa thấy trả lời con mịa gì , tk thì bị đóng băng 1 ip thì bị khóa vcl ra............:oops::oops::oops: giờ bị mới tìm thông tin về nó trên bitcointalk cũng có khá nhiều ng nói nó scam và làm ăn như xịt...............

Thì vẫn pm đây :( mà chưa thấy trả lời con mịa gì , tk thì bị đóng băng 1 ip thì bị khóa vcl ra............:oops::oops::oops: giờ bị mới tìm thông tin về nó trên bitcointalk cũng có khá nhiều ng nói nó scam và làm ăn như xịt...............
:D

mình sẽ hướng dẫn các bạn tạo gmail rồi từ gmail đó.... làm hết
- b1: chuẩn bị 1 tên miền ( mua loại rẻ nhất có thể khoang 9000 gì đấy gôgle đầy nhé) mỗi tên miền dùng được 14 ngày nhé
- b2 : vào link http://www.google.com/a/cpanel/education/new?hl=vi đăng ký trong đó nó hướng dẫn cụ thể đấy
bậy giờ các bác co 1 gmail theo tên miền rồi
dow cái csv của nó về add mail vào mỗi lần 10mail nhé dùng hết xoá 10mail đó đi tạo 10 mail khác.....
các bác còn thắc mác gì mình giải đáp thêm....

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week