New Referral Bonus ngay 1LR khi bạn đăng ký site này ủng hộ mình

hi vọng mình là người thứ 7 :D
Người thứ 7. Hết. Bạn check đi up hộ. Người thứ 6 còn đợi Reply. Nếu trong 10' bạn không gửi link xác nhận mình sẽ pay cho mmo4vnnt là bạn tiếp theo.

Payment ModeAccount
Date08/17/2012 09:47
Batch107711290
FromU9722150 (ngocliencse)
ToU2943022 (ledinhkhoa)
Amount$1.00
MemoBonus coinbase
Payment PurposeGift/Donation

còn bonus nữa ko vậy ??
Hết bonus. Đợi tiền về bonus tiếp còn không thì phải xin lỗi hết mọi người. Đừng nói cam, quít gì hết nghen các bạn mình chỉ thanh toán trong khả năng thôi. Hôm qua exchange nó confirm rất nhanh nhưng nay 1 ngày mà nó không thèm trả tiền. Bạn nào ref tiếp thì phải đợi có tiền về. Nếu chậm thì vài ngày, còn nó không trả thì sẽ là forever.

Thớt đợi từ hum qua tói giờ đó thớt ơi....@@
link mail cung gửi rùi hình cũng up rùi mà chưa thấy $ về.
Thớt xem 2 hình này là hiểu nè
Còn đây link xac nhận đã gửi Hi cmaster91,

You just sent 0.10 BTC (worth $1.32 USD) to [email protected].

Attached message:

bac send $ vao U0398927 nhe

You can view this transaction at any time from your account.

Kind regards

The Coinbase Team

View attachment 15607
View attachment 15608

Attached message:

Kind regards

The Coinbase Team
Trường hợp này mình nhớ là ngoại lệ. Bạn đã yêu cầu hôm qua mình đã có khả năng thanh toán nhưng chưa nhận link xác nhận. Mình sẽ chuyển đúng 1.3 cho bạn do thanh toán hôm qua. Các bạn khác không nên phân biệt. Nếu là tối qua thì mình cũng trả vậy. Bạn đợi 1 phút mình chuyển.Bất cứ ngoại lệ khác không được giải quyết nữa. Hết

sao mình không nhận được bonus coin 0,1 nhỉ verify xong cả 2 thứ rồi mà :-ss

View attachment 15607
View attachment 15608

Attached message:

Kind regards

The Coinbase Team
Check rồi up hộ bạn. Cảm ơn nha. Nếu có đăng ký nào mà chưa nhận được tiền thì thông cảm cho mình. Giờ cũng đang buồn vì 11btc.
Payment ModeAccount
Date08/17/2012 10:00
Batch107712737
ToU0398927 (cmaster)
Amount$1.30
MemoBonus Coinbase! Thank you vì đã làm phiền nhiều lần.

Amount Sent 0.02BTC
From You
To New User ([email protected])
Sent August 16, 2012, at 03:23pm
Status complete

Email: [email protected]
LR: U3016285
Mình đã đợi nhưng chưa thấy giathinh hồi âm nên sẽ bonus cho bạn. Tới đây chính thức đóng topic. Mình không
Hiz đợi bác từ tối giờ cũng chưa nhân được :binhsua28:
Mình đã đợi nhưng chưa thấy giathinh hồi âm nên sẽ bonus cho bạn. Tới đây chính thức đóng topic. Mình không trả lời bất cứ vấn đề nào nữa cho tới khi thông báo mở cửa trở lại. Có thể tối nay, ngày mai hoặc có thể không tùy vào exchange bọn nó.
Payment ModeAccount
Date08/17/2012 10:10
Batch107713836
ToU3016285 (lelamtrint)
Amount$1.00
MemoBonus Coinbase

Thới ơi! check dùm mình từ hôm qua tới h` chưa nhận được bonus nữa! hjxhjx
YM:[email protected]
Thớt ơi! mình đăng ký từ hôm qua mà bây h` bạn đóng topic thì lỗ cho mình gòi :(( giải quyết cho mình đi chứ xem ở #93

Mình đã đợi nhưng chưa thấy giathinh hồi âm nên sẽ bonus cho bạn. Tới đây chính thức đóng topic. Mình không trả lời bất cứ vấn đề nào nữa cho tới khi thông báo mở cửa trở lại. Có thể tối nay, ngày mai hoặc có thể không tùy vào exchange bọn nó.
Payment ModeAccount
Batch107713836
ToU3016285 (lelamtrint)
Amount$1.00
MemoBonus Coinbase

E gửi 0.2 BTC sao được có 1$ vậy bác :binhsua19:

Payment ModeAccount
Batch107713836
ToU3016285 (lelamtrint)
Amount$1.00
MemoBonus Coinbase

sax, mình gửi mail cho bạn trước mà, tại đang học nên ko thể lên check thường cuyên, bạn xem xét bonus cho mình!

Hết bonus. Đợi tiền về bonus tiếp còn không thì phải xin lỗi hết mọi người. Đừng nói cam, quít gì hết nghen các bạn mình chỉ thanh toán trong khả năng thôi. Hôm qua exchange nó confirm rất nhanh nhưng nay 1 ngày mà nó không thèm trả tiền. Bạn nào ref tiếp thì phải đợi có tiền về. Nếu chậm thì vài ngày, còn nó không trả thì sẽ là forever.
Không scam thì là gì. Bạn Exchange hay không ai có thể check được. Bạn thông báo là Bonus mà không bonus thì scam còn gì nữa. Nếu không Ẽchange được, vui lòng send trả lại 0.2 Cho mình. Còn nếu ngậm luôn không send back thì rõ ràng là scam.
Quote lại ở trên. """"Mình 2 ID nhé(2 máy khác nhau): [email protected][email protected]
Nhớ Bonus mình nhé. LR: U0833250""""

thông báo mở cửa trở lại. Các bạn nào ref thì tính từ bài viết này nha 6 bạn (vừa thanh toán được 0.6btc) (vẫn 1 $). Mình không theo thứ tự được vì tình hình bất ổn nên ưu tiên vậy. Các bạn nào muốn ref mình hiện nay thì cứ để lại mail và id. Nhưng báo trước khả năng thanh toán sẽ chậm. Các bạn còn thiếu hy vọng đợi thêm.

Lại vừa về thêm 0.6 yêu cầu thêm được 6 bạn cũng tính từ thông báo trên tổng cộng 12 bạn. Sẽ tiếp tục cập nhật.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week