Tutorial reg acc các net

quangtoanhp

Junior
Reactions
43
MR
0.000
Đang làm mất điện tâm sự chút với ae,
tình hình là khi reg acc các nét nếu bị từ chối luôn thì mail lại đòi hỏi rất khó thường là 10% ,nhưng khi net đã mời kb skype là 80% ok ,.
Mình làm thì thường là 95% xòe 1 lần duy nhất.
Khi nói chuyện vì là người nên hay thuyết phục họ sao ho hợp lý là ok.
Mình thích nhất admin nữ hehe nhiều khi tán thôi chẳng nói tới nguồn gì mà cũng được.
Reg cũng nhiều nét nhưng chưa bán cái nào . Lập toppic này mong ae luyện đc skill reg acc để ko phải đi mua tới lúc bị block đau lăm lắm
P/s: bác nào biết net off mobi nào khó reg và ngon nhất bgio ko cho mình xin để thử

Nói như thớt thì em cũng biết reg, :D cả forum nhảy vào kêu biết reg xong ém hàng ko dậy hoặc ko reg hộ ai hết đi thôi :D

Nói như thớt thì em cũng biết reg, :D cả forum nhảy vào kêu biết reg xong ém hàng ko dậy hoặc ko reg hộ ai hết đi thôi :D
chuẩn bị dầu ăn đi chú

Nói gì nói chứ muốn thuyết phục nó phải có 1 thứ gì đó , đại khái 1 số kiến thức về lưu lượng với cách thúc đẩy nữa ---- mà có nhầm net đâu phải nói xuông là được và cũng có 1 số net reg đại tự nhiên chấp nhận 1 lần còn về sau tạch lia lịa . :D

Có thể thay gmail băng hotmail hay aol đc không nhỉ
Cho dễ reg

thích mail nào thì reg mail đó chứ đâu phải hotmail là reg dễ đâu ,99% mọi người reg gmail riêng mình reg hotmail ( cái đó là manager nó bảo :D )

thích mail nào thì reg mail đó chứ đâu phải hotmail là reg dễ đâu ,99% mọi người reg gmail riêng mình reg hotmail ( cái đó là manager nó bảo :D )
Tại gmail nước ngoài thi lấy đâu sdt mà active bác
Hotmail hay aol có cần active bằng sdt đâu

mình lấy main domain đi reg cũng ngon nữa :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,534
173,709
Latest member
thunderstorm

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom