• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell REG THUÊ VÀ BÁN MATOMY FULL MAIL GỐC, FULL DOMAIN GỐC_(TRỌN GÓI LẬP SITE)_GIÁ THỎA THUẬN_VCB,DAB,ACB

Status
Not open for further replies.
Muốn mua 1 acc fyber thì giá như thế nào cậu?
Cần full mail active với app đăng ký thì có dc ko?
Đã trả lời cậu qua skype nhé, nêu không phải thì pm lại nhé!:)up

Lam viêc!Up tiêp nao:)

Còn nhiều net nhé anh em, hỗ trợ trọn gói lập site chiến Offer PC và Mobile : Android và IOS luôn anh em nhé! Suport nhiệt tình, add net lên site luôn cho a e!Pm yahoo or skype ngay nhé:)

Anh em mua acc net nào thì vào topic xác nhận hêt nhé, pm mình qua yahoo hoặc skype làm ngay nhận ngay luôn nhé!

Còn acc net anh em nhé, ai có nhu cầu lập site trọn gói chiến offer PC và Mobile ( android và IOS) thì pm yahoo or skype ngay nhé!

Làm viêc manh! a e pm yahoo or skype để minh hỗ trợ trọn gói lap site nhé!

Lam việc!Up cho anh em!

Còn net wall matomy money và suppereward, các net baner PC và moblie: matomy market, redfire,omyoffer, 1better, revenue, ksix, avazu, adtrivacpa, mobiasxess, blackfor...anh em làm thì Liên hê Minh tư vân, có trọn gói lạp site, cách quản lí site anh em nhé!

Làm việc! Anh em pm qua yahoo hoăc skype nhé!Up cho anh em:)

Làm việc! Anh em pm qua yahoo hoăc skype nhé!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most discussed of week