Referrer REGALCOIN - RCB 100% - Tặng khóa học Trade Coin chuyện sâu 25tr - Lợi Nhuận lên đến 49%

mình đang tập trung làm nên ko thể reply cho các bạn trên topic nhiều đc nha,
Các bạn tạo xong cứ để ID username lại và add zalo của mình để đc hổ trợ hệ thống nhé.
Thanks các bạn

đã actived cho hầu hết các bạn, các bạn tiếp tục đăng ký, mình sẽ tiếp tục gắng hổ trợ hệ thống cho các bạn

trong đợt ICO giá đang rất rẽ chỉ có 0.94$/REC các bạn cố gắng tranh thủ canh mua REC nhé, có thể tuần sau giá sẽ tăng gấp đôi do lượng người đăng ký mua quá lớn, nên các bạn tranh thủ nhé. mình sẽ cập nhật thông tin liên tục

trong đợt ICO giá đang rất rẽ chỉ có 0.94$/REC các bạn cố gắng tranh thủ canh mua REC nhé, có thể tuần sau giá sẽ tăng gấp đôi do lượng người đăng ký mua quá lớn, nên các bạn tranh thủ nhé. mình sẽ cập nhật thông tin liên tục
nó chỉ chấp nhận cho mua bằng BTC thôi hả thớt ? có cái nào khác ko :oops:

nó chỉ chấp nhận cho mua bằng BTC thôi hả thớt ? có cái nào khác ko :oops:
Trong đợt ICO này chỉ chấp nhận mua bằng BTC, còn mua bằng coin khác thì phải đợi xong ICO

Đã ative 1.jpg 2.png

Đa số các bạn đã được hổ trợ sẵn 1 hệ thống, các bạn vui lòng post hệ thống mà mình đã hổ trợ cho các bạn lên topic này nhé

Tối nay các bạn tranh thủ mua coin nha, mai là giá sẽ tăng lên 0.97$/coin đó

Hôm qua lại tung ra 500.000 coin, mình canh cả đêm mà không mua được. Cả Thế giới tranh nhau mà mua. kinh quá

Tối nay các bạn cố gắng tranh thủ vô mua coin nha, tối nay chắc là bán sạch 5 triệu coin trong đợt ICO đó, chưa lên sàn mà có thể giá coin có thể tăng đột biến đó.
các bạn mới tiếp tục đăng ký để được mình hổ trợ nhé.

Thông Báo:
Chỉ hổ trợ hệ thống cho các bạn đến hết ICO ngày 22/09/2017 thôi nhé.
Nên các bạn tranh thủ đăng ký sớm đê được hổ trợ nhé.

Thông Báo:
Hôm nay ICO pending qua đến ngày mai mới mở bán, anh em tạm thời ngủ sớm, mai mấy giờ mở bán mình thông báo tiếp.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,418
173,591
Latest member
chuvitamgiac

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week