[register05]ADZONFIRE ELITE site,Tuyển refe bonus 0.1$ chỉ cần đăng kí.

register05

Newbie
Reactions
2
MR
0.001
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Site này đã trả tiền từ năm 2010. Hiện nay nó đã được add vào Elite site, nói chung là cực uy tín nên các bạn yên tâm chiến nhé. Site này chiến như sau:
Sau khi đăng kí tài khoản của bạn là IRON. bạn sẽ được tự động nâng lên cấp BRONZE khi bạn có 100 point. Khi đó bạn cần phải thực hiện như sau để kiếm tiền: Bạn phải giới thiệu được 3 refe( 3 refe này phải đều là BRONZE) Sau đó tài khoản của bạn sẽ được tự động nâng cấp lên SILVER và lúc này bạn sẽ biến đổi số point thành SHARE. Mỗi 1000 point đổi được 1 SHare. Mỗi SHare sẽ được chia lợi nhuận tối đa là 1.6$ . Số tiền tối thiểu để rút là 5$ và tiền sẽ được trả vào thứ 3 hàng tuần một cách tự động.
Nhưng thực sự là chiến site này không khó vì mỗi ngày nó gửi cho mình 15 mail ( vào cả mục Spam) mỗi mail kiếm 10 point. Và bạn kiếm point bằng cách đọc quảng cáo của nó ( khoảng 1-3point/ads).

Bạn có thể đọc mail và ads như buxify nghĩa là đọc toàn bộ cùng lúc.
Nếu bạn muốn kiếm nhanh thì có thể nâng cấp lên Gold hoăc Platinum với giá tương ứng là 30$ và 50$.

Lưu ý là chỉ được dùng Gmail để đăng kí. Dùng Mọi email khác thì sẽ không đăng kí được

Mình sẽ bonus ngay 0.1$ cho 3 người đăng kí đầu tiên, bonus 0.05$ từ người thứ tư trở đi.
Cách kiếm point:

1.Sau khi đăng kí các bạn vào mục EARN POINT để kiếm point.
1. Browsing Text Ads 1 point/ads
2. Browsing HTML Ads 1 point/ads
3. Browsing Traffic Links 3 point/ads

2.Và vào email để đọc Solo ads với 10 point/email.
3.Giới thiệu refe: Hưởng 10% point từ refe.

http://AdzOnFire.com/index.php?referid=tienmanhvu

Thông tin : TRần Anh Tuấn
yahoo toikhongmuonxaem_pt
DT 01682 731 840

Cần proof để pót tại đây.Vui lòng pót tại New Site.Kí Tên Lăng Lợi

Last edited by a moderator:
Proof mình chưa có nhưng mình tin và hơn nữa nó đã được add vào danh sách site uy tín.Bạn xem thêm ở đây nha http://ptc-investigation.com/adzonfire.aspx

---------- Post added at 09:43 PM ---------- Previous post was at 09:41 PM ----------

cung vua reg
id tienlam2312
PP [email protected]
mà bonus ko vậy
RB cho anh em chiến nhiệt tình vào

Bạn yên tâm sẽ bonus. Còn reback khi mình nhận paid sẽ chia sẻ cho anh em. Cùng chiến nha.

đã reg
id mailinh2991
pp [email protected]

Đã Bonus Cho Bạn. Cảm Ơn Bạn Đã Ủng Hộ.
Vui Lòng Nhấn Thanks khi nhận được Bonus nha

---------- Post added at 05:14 AM ---------- Previous post was at 05:13 AM ----------

cung vua reg
id tienlam2312
PP [email protected]
mà bonus ko vậy
RB cho anh em chiến nhiệt tình vào

---------- Post added at 05:14 AM ---------- Previous post was at 05:14 AM ----------

Đã ref
ID: minhbao
PP: [email protected]

---------- Post added at 05:15 AM ---------- Previous post was at 05:14 AM ----------

cái này mới lạ. Reg thử ID vt89qn .PP [email protected]

---------- Post added at 05:15 AM ---------- Previous post was at 05:15 AM ----------

Đã đăng kí ủng hộ bạn:
ID toiyeummo
Paypal [email protected]

đã đăng kí cho ban . xin bạn bonus cho mình
ID : chipchip199
Paypal : [email protected]
yahoo : thanh_huy190

---------- Post added at 04:52 PM ---------- Previous post was at 04:51 PM ----------

---------- Post added at 04:54 PM ---------- Previous post was at 04:52 PM ----------

mình là người reg đầu tiên mà,mình đã gửi báo danh rùi tại sao lại ko có nhỉ??? lạ thật!!!!!
ID minhhieu0195
PP [email protected]

---------- Post added at 04:56 PM ---------- Previous post was at 04:54 PM ----------

anh ơi em đăng ký bên
http://vieclamtrenmang.net/ptc-ptr-...ite-tuyen-refe-bonus-0-1-chi-can-dang-ki-338/
anh bonus cho em với

---------- Post added at 04:23 PM ---------- Previous post was at 04:21 PM ----------

anh ơi em đăng ký bên
http://vieclamtrenmang.net/ptc-ptr-...ite-tuyen-refe-bonus-0-1-chi-can-dang-ki-338/
anh bonus cho em với

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week