Suggest Remove thẻ visa, close acc Paypal thì thẻ Visa có dùng để veri được nữa không?

tmtm

Junior
Reactions
12
MR
0.001
Mình muốn remove thẻ visa, close acc Paypal và tạo một acc mới (có thể trùng info với acc cũ luôn) vậy thẻ Visa đó có dùng để veri được nữa không?
Thanks!

Last edited:
Mình muốn remove thẻ visa, close acc Paypal và tạo một acc mới (có thể trùng info với acc cũ luôn) vậy thẻ Visa đó có dùng để veri được nữa không?
Thanks!
Chỉ được 3 lần thôi nha bạn! 3 lần là nó hông cho add thẻ visa đó vào đâu! Mình đã từng bị phải ra ngân hàng hủy thẻ làm lại thẻ mới!

cho mình hỏi remo vcc như thế nào vậy
vào add edit credit card, thế thôi :(
Thanks!
mình nghĩ bạn nên sửa lại info

Mình thì nghĩ đơn giản là remove rồi, xoá acc thì dữ liệu cũng bị xoá theo, add vào cái mới chắc là được nhưng chưa dám thử vì anh paypal này nguy hiểm lắm, chỉ có bác nào đã làm rồi mới dám khảng định là được hay ko ma thôi.

Mình thì nghĩ đơn giản là remove rồi, xoá acc thì dữ liệu cũng bị xoá theo, add vào cái mới chắc là được nhưng chưa dám thử vì anh paypal này nguy hiểm lắm, chỉ có bác nào đã làm rồi mới dám khảng định là được hay ko ma thôi.
mình bị limit 1 lần, đổi bừa info, upgrade lên business, creat acc mới, xài tháng nay chưa bị gì!

Toàn mấy chú phán thành thánh
Thẻ đã add còn muốn add vào acc khác mới pro gớm
Acc PP mà đòi xóa -> càng pro hơn
------------------------
Close acc -> toàn bộ thông tin nó còn y nguyên trong đó -> cho nên mới có vụ close rồi có thể contact nó open lại nếu có nhu cầu sử dụng tiếp. Còn bị limit thì làm ăn được gì mà đòi remove card, còn đòi close -> thánh à

------------------------
Close acc -> toàn bộ thông tin nó còn y nguyên trong đó -> cho nên mới có vụ close rồi có thể contact nó open lại nếu có nhu cầu sử dụng tiếp. Còn bị limit thì làm ăn được gì mà đòi remove card, còn đòi close -> thánh à

ủa close rùi vẫn contact nó mở lại acc đó dc hả pro,nếu close acc đó gần 1 năm mở lại có dc ko pro :)

------------------------
Bạn này chắc chưa xoá acc Paypal bao giờ nhỉ?
Nghe mọi người bàn luận nhiều, mình đã thử và xoá OK. Lúc xoá nó có hỏi tại sao lại xoá, chọn cái tuỳ chọn sai thông tin cá nhân ... rồi viết vài dòng cho nó... thế là xoá OK. Hôm sau lập lại cái khác, add thẻ cũ, lại OK luôn, vừa thử nhận $, chẳng thấy mít đâu cả.

Bạn này chắc chưa xoá acc Paypal bao giờ nhỉ?
Nghe mọi người bàn luận nhiều, mình đã thử và xoá OK. Lúc xoá nó có hỏi tại sao lại xoá, chọn cái tuỳ chọn sai thông tin cá nhân ... rồi viết vài dòng cho nó... thế là xoá OK. Hôm sau lập lại cái khác, add thẻ cũ, lại OK luôn, vừa thử nhận $, chẳng thấy mít đâu cả.
chú close hay delete acc -> hai cái này khác nhau đấy chú.
Nếu chú xóa được, cái chức năng đó nằm ở đâu, chụp cái hình lên cho thiên hạ xem phát.

-

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,598
Latest member
showmemore

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week